Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

X8, X9 rồi thì chốt hàng thoai, yêu lợi nhuận của cp chứ đừng yêu cp, món ngon ăn mãi cũng chán. Tham thì thâm :rofl:

Chuẩn rồi. Mình mua đạt kỳ vọng thì bán nhưng phải như đại ca nói khi bán đi là người đến sau vẫn còn cơ hội ăn tiếp. Đằng này mua họ nhà Q thì cứ thằng trước úp bô thằng đến sau.

1 Likes

A7 chấp hết

1 Likes

Hu hú

58 Likes

Chính phủ có bơm tiền hay không mới quan trọng, THM nộp hay ko thì kệ mịa nó thôi. Nếu vì thằng nó đó bỏ trúng đấu giá hay không thì A7 bán L14 100 lần rồi nhé

hãy tham lam khi người khác sợ hãi, lúc này ko giầu thì là lúc nào

Ghét thì ghét, đừng chửi nhau như trẻ con, chạy khắp nơi kêu ca nha em. A cũng rất ghét QC nhưng nhắc nhở anh em là được rồi, đừng chửi vậy.

Cụ nào biết trả lời hộ nhà cháu: L14, DIG, CEO nó tăng sau khi có vụ đấu giá đất Thủ Thiêm ạ

Cổ đông thép , bank đang rất căng thẳng , và thất vọng …,

Ơn giời a7 đây rồi bơm cho bọn em ít oxi

Mai trên 100 rồi

1 Likes

Dễ mà cái ông tây lông đấu thấp hơn THM 700tỷ lấy đó thầy à.

Bank và thép đã có dấu hiệu tâm thần nên gọi Chứng về cứu!

Bằng chứng là các cty chứng dùng media chim lợn suốt tuần vừa qua! Xin phép BDS được thiên thời chống lưng!

Phang ngta hay phang vào đầu mình thế?

team Bank Chứng thép đang thắng thế team Bds

có mà bank xác nợ xấu ngập ngụa

1 Likes

Các bác cho e hỏi L18 có ổn áp k ạ?

Tóm lại DIG định giá bằng tiền triệu chứ không phải dăm ba trăm ngàn. Đường còn dài, ngựa xích thố chạy thì kinh khủng lắm kkk

1 Likes

Ae chuẩn bị đạn dược đầy đủ đề phòng bất trắc nếu phiên mai có rung lắc còn nhặt đc dép của ae yếu SL hoặc game đánh úp của bọn tay to nhé.

Cô cô thoát ros chưa