Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Đạp rồi lại kéo, haha, cẩn thận vác hàng ra là bị lừa đó.

dòng BĐS chết thảm, nằm la liệt. Bank chứng thép cũng bị thương nặng đi viện.

Xem ai lì hơn trâu thôi. Kkk vợt thêm đc ít hàng tốt giá siêu rẻ.

ai nghĩ có Ceo giá 8x nữa :D, tiền ít mỗi hôm múc thêm 1k.

tay to gom hàng giá sàn trong 2 phút là ae hiểu rồi đấy, lì đòn đến cùng!!

1 Likes

Chấp sàn 2 phiên nữa cũng ko bán nhé, lì đòn mới thành công được, 7x7=49 kiếp nạn mới giàu sang.

4 Likes

Phiên hôm nay chứng minh sức mạnh bds, blue chip hết vị, không đủ sức hít dòng tiền. Chứng tỏ dòng tiền vẫn không chuyển dịch. Bds phiên chiều và mai sẽ quay lại đường đua. Banks, chứng, thép nằm chờ dài hạn. Trạng chết chúa cũng băng hà. Tin hót mà banks không lên nổi. Tuyên chiến chấp tất cả các thể loại chim lợn

4 Likes

Các bác quay tay làm thuyền sóng sánh chóng hết cả mặt kk

Đi tàu cao tốc quen rồi. Chả xi nhê gì. Nhà ngoài đảo Quan Lạn có khác, toàn đi sóng to. Kkk

1 Likes

ko biết các cụ thế nào chứ riêng em trải qua những chuyện như hôm nay cũng nhiều rồi em thấy rất bình thường. thời tiết còn có hôm nắng hôm mưa chứ nói chi là tt ck việc lên xuống chỉ là chuyện bình thường ko lẽ cứ lên mãi à ? nếu vậy ai chơi cũng thắng ? em xin đưa ra 1 lý do nhỏ bé dưới góc nhìn bản thân như sau: hôm nay 6.454 Triệu cổ giá sàn được khớp chui đi đâu ? chỉ có thằng ngu mới ko hiểu điều này.
Chúc các bác buổi tối vui vẻ :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :kissing_heart:

2 Likes

Cô cô cũng chết l18

1 Likes

cô cũng mua nua hả

Uh

L18 thì có gì mà chết. Định giá sơ sơ lên 150 đấy là chưa tính các dự án nhỏ lẻ khác và các dự án của các công ty con. Số liệu thực tế trên mạng có, trên F247 này cũng có. tìm hiểu đi bạn

L18 thì ok.

Định giá sơ sơ lên 150 đấy là chưa tính các dự án nhỏ lẻ khác và các dự án của các công ty con. Số liệu thực tế trên mạng có, trên F247 này cũng có. tìm hiểu đi bạn

AE CHÚ Ý KHẨN !
Ở VN cứ VN30 sản xuất, bank , thép VNM…PE 12-30 là media, chiên za chúng nó chỉ lừa ae múc để nó sút lấy tiền đi mua đất, mua biệt thự, cổ phiếu đất thôi. Bởi sau 12-30 năm mới mong hòa vốn thu tiền về mua đc mớ rau. Còn đất x100-5000 lần sau 20-30 năm. Cổ đất x10.000 lần
Hãy ghi nhớ điều này sẽ như bùa hộ mệnh.
Kkkk

31 Likes

Vâng thầy, quanh đi quẩn lại tiền lại chảy vào đất hết

Đến Bill Gate còn phải mua đất, cổ đất nó là chúa tể, không có cổ đất tương lai nghèo đói đừng đổ tại số.

Lỗ sấp mặt chưa