Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Hô phát chia năm chia 10, quá đỉnh

2 Likes

Ae đang chờ ngày 7 mõm ngồi chung mâm với QC … ở trỏng :coffee:

Coi lại mới hết hồn. Có thể có nghi án với 7 mõm.

Sau lời hiệu triệu của 7 mõm, phiên sau ae xúc hết mình. Trong phiên có hiện tượng lạ là sàn bị đơ 30ph, nghe quen quen lắm. Chốt phiên giảm mạnh.

Hàng mua phiên hiệu triệu chưa về thì lãnh đủ 6 cây sàn. Bull trap lên tí làm thêm 4 cây. Nhưng vẫn chưa hết, giai đoạn sau còn khủng hơn nữa.

Rất mong có cơ quan điều tra vào ghé thăm 7 mõm.

:nauseated_face:

Thấy 7 mõm vẫn còn già mồm lắm.
Đánh dấu tiếp ở đây cho ae cảnh tỉnh, ai hiểu được thì hiểu.
Chỉ mong nó được sướng tên cho tt nó sạch
:coffee:

Giá dig về dưới MG 7 mõm khả năng sẽ đi nhảy cầu rất cao.

Trả lại môi trường sạch sẽ cho tt, bớt đi đa cấp lừa đảo

cứu l14 thầy A7 ơi

1 Likes

Còn theo mấy con hàng lởm L14 DIg Ceo thì còn sạt nghiệp. Xem 20 năm có về bờ không. Mia toàn lùa gà.

1 Likes

Cần tập hợp người bị hại lại tố cáo nó lên cơ quan điều tra. Chẳng hạn thu phí room đã đóng thuế nhà nước chưa, lợi dụng tín nhiệm lừa dối nhiều người…

2 Likes

chuyển qua những con xsarn xuất thôi. Hag, gex, idi

Xem lại thấy thật hãi hùng. Nào đâu phải cú chỉnh 20-30% như thầy chém đâu. Nó chia 8 lần, chia 5 lần, tức giảm gần 90% và 80% so với đỉnh. Anh em đu theo lời hiệu triệu mà nhỡ có tí margin thì chết tan xác chứ ở đấy mà gồng để giàu sang phú quý. Dù A7 có là người tử tế thật đi nữa, thì những bài hô hào kiểu ntn đã làm bao nhiêu người tán gia bại sản, thật ác quá!

tham với ngu thì chết chứ trách ai hả bác, người lớn rồi mà động tí là đổ lỗi cho người khác thì làm được cái mẹ gì to tát :)) trên này đ’ có ai là dở hơi đi lo cho thằng khác cả, kể cả tôi với bác. Ai mà thua trận thì cũng đừng trách người khác ác, mà nên trách mình ngu thôi :rofl:

2 Likes

là gà trong game tài chính thì phải chấp nhận thôi :frowning:

Học trò yêu của thầy, nghe thầy nên tèo tài khoảncả rồi

Tham gia thánh chiến cùng Thầy đánh bom liều chết kết cục nay chốt DIG sau mấy tháng cầm. hix

Anh ơi! Em vừa con máy bay nên thẳng DIG anh ra lệnh là em khai hoả ngay!

1 Likes

Tâm thần thì chưa đến mức nhưng cuộc thánh chiến này thua đau quá thôi bác đừng cà khịa gì nữa ae não hết cả lòng rồi

Thôi, chuyện đã qua rồi bác nhắc chi thêm buồn. Chào bác tôi out đây

Hô hào nhỏ lẻ múc CE thì có phải là hành vi phạm tội không ?

1 Likes

Trên FB có ông soạn đơn kiện thầy rồi kìa

1 Likes