Căng rồi! Lời hiệu triệu thánh chiến!

Kém hiểu biết, tầm nhìn hạn hẹp, ếch ngồi đáy giếng.
Nếu m đủ tìm tòi thì m soi 1 vòng các pic m sẽ hiểu cách t hô như thế nào. Con lợn ngu dốt, tầm nhìn 3 mét rưởi

tao ôm đất ko nè. nhưng loại mày. lời nói bất nhất. mày có hô j. cũng éo ai nghe đâu

ngu như mày top với nonstop háy ngáo có mịa j. về dạy cả họ làm giàu đi

Bán được là may. Tầm này đừng nhìn thấy xanh mà tham. CP về TK toàn bị lỗ. Tình hình chung chưa sáng thì ko gì phải vội (đừng sợ ko mua đc). Tính kiên trì và cắt dứt khoát là 2 đức tinha quan trọng lúc này.

1 Likes

Nhìn mềm đấy nhưng ko dễ ăn đâu. Cứ xác định hàng hết date chỉ bỏ đi. Chứ đừng nhìn vỏ bao đẹp mà tham. VỨT

Hôm nay báo hiệu thị trường bước vào giai đoạn xấu (ko ngờ hôm nay xuyên thủng luôn 990). Các chỉ báo cho thấy TTCK sẽ điều chỉnh sâu. Trước mắt sẽ là mốc 900 và sau đấy là 840. Không nhanh còn bị nhốt khó mà bán. Khó nhất lúc này là tâm lý CẮT.

vậy mày bán hết đi. ai bắt la làng lên làm j thế

con Dig canh về 12-13 mua xong lên quãng 15-16 chốt bán. lướt thế là ổn

1 Likes

Chúc may mắn!

quà đó công sức chú hô hào đem về tặng phụ huynh. a ko phải dog như chú mà ham j khúc xương. tội

1 Likes

M càng nói a càng thấy iq, eq của m có vấn đề. Mạnh dạn đoán chú em năm nay lỗ trên 60% :hugs::hugs::hugs::laughing::laughing::laughing:

Đoạn này còn bán nữa thì nghèo ko phải tại số rồi :joy:

Thế mai cá hồi hả bác chủ :slight_smile:

Thì ăn t+ chứ có ai bảo kì vọng tăng đến qua tết đâu

Bung nóc :joy::joy::joy: lạc quan lên bác, lái muốn ae có bánh chưng thịt ăn tết

tao bảo 2 thằng mày về nhà dạy cả họ làm giàu rồi hãy lên hô hào rồi phán mái thoải. ko ai phán j đâu

Cơ hội cho @Luot_Song_DIG :laughing::laughing:

A7 dạo này sao rồi, lên hô hào tí cho vui, lên xuống quan trọng gì tầm này nữa

1 Likes

Ae đọc topic ko kĩ gì hết, ko thấy a7 đăng lời hiệu triệu ngày 24/12 à kéo lên soi hình kĩ lại,
:joy::joy::joy: ra sao thì biết rồi đấy

thôi.ngoan. ăn đi mà thức khuya. dc chưa. chúc sức khỏe. hot dog