Canh bạc cuộc đời!

T bắt đáy cùng hôm với SP cơ mà k đủ dũng khí để cầm, nên chia tay sớm, hehe, chứ gì mà cắt đúng đáy, lệch 1 tý mà :)) bạn cũng bắt đáy con này sao mà biết zậy?

11 Likes

ĐTC thì e nghĩ Hai Bố Con Là Con Gái của Hoa Hậu Việt cuối T3 đầu T4 sẽ debut lại đỉnh cũ, Hai Bố Con sẽ là vedette, vì tầm đó gói 350k tỏi sẽ bắt đầu giải ngân.

10 Likes

Ôi em cảm ơn anh, em ghi nhớ, e chụp màn hình anh chị nhắn nhủ hết rồi ạ :heart:

6 Likes

Miếng ngon nhớ lâu, đòn đau nhớ đời chị ạ…:)) thà đau 1 lần rồi thôi, còn hơn nỗi đau cứ âm ỉ từng ngày.

6 Likes

Em hóng Niken và Cu qua giờ mà vẫn chưa nghiệm ra anh nói tới em nào hihi

5 Likes

Con này mình cầm lâu rồi, hầu như con nào mình mua cũng cầm dài, lướt nhiều say sóng, dễ úp mặt vào sông quê lắm… :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

5 Likes

@Rongdo007 Chào topic mới anh Rồng ^^

4 Likes

sông quê cũng dc, sông quê sạch mát, sông phố mới sợ nhé :frowning: ( tự an ủi bản thân ợ)

6 Likes

Hữu duyên em à. Anh @Rongdo007 và chị sẽ giúp mọi người nhiều nhất có thể. Tuy nhiên cũng mong mọi người tham khảo và tự ra quyết định cho bản thân.
YÊU THƯƠNG CHO ĐI LÀ YÊU THƯƠNG CÒN MÃI

75 Likes

:two_hearts:

7 Likes

Trân quý anh chị :heart:

12 Likes

Chưa đến thời điểm. Anh và chị sẽ cho pic mình khi thời cơ đến.

48 Likes

nữ tính vái

10 Likes

Thanks anh; chúc anh sức khỏe và an lành thật nhiều!

6 Likes

Thực tâm em rất Trân quý anh chị
và mong có duyên ạ

9 Likes

Trân trọng và cám ơn chị Thảo và a Rồng nhiều ạ !

8 Likes

Sang tuần vào vẫn kịp chứ chị

6 Likes

Thực lòng em trân quý anh chị rất nhiều, anh @Rongdo007 và chị @hoathachthao. Em không còm nhiều trên pic, theo dõi đọc hết cũng từ pic Nhà đầu tư đại tài rồi lại theo chân anh chị qua nhà Tam độc, Hoa đồng nội rồi lại tạt sang cả nhà anh Bạch Nam. Mỗi lần anh chị cho từ khóa bây giờ k chăm chăm đi tìm 3 chữ cái nữa mà ngồi google tin tức và đọc sâu thông tin doanh nghiệp, rồi tự vỡ. Thành ra chắc vì thế mà em nhìn tranh nhanh hơn, nhìn nến rồi tự cảm. Chặng đường này không biết sẽ đi đến đâu nhưng e luôn biết ơn rất nhiều có anh chị dìu dắt :heart:
Chị @Hanoi2021 cho em xin 1 số xếp hàng off với nha :heart:

24 Likes

Em cũng đầu tư chứng khoán ạ nhưng bên em có thêm sản phảm hợp đồng vay vốn tương đương gửi tk lãi suất 9.1% 1 năm, bác nào muốn đa dạng hóa danh mục đầu tư thì có thể inbox em ạ. Em cảm ơn

3 Likes

Tùy tar em ơi! Nó sẽ kéo lên 19. Sau đó chỉnh lấy đà để vượt. Thành công hay ko tùy lái

15 Likes