Canh bạc cuộc đời!

Germany đẹp quá :stuck_out_tongue:

11 Likes

Em chào cả nhà. Chào Pic mới anh R luôn sum vầy ạ

4 Likes

E thấy quà là em gì nhưng ko có tiền mua nên cũng nằm ngắm thôi ạ, vào pic xem hội buôn dưa lê vậy :sob:

8 Likes

Em nhặt từ 2 hôm trước may nó về lấp gap xong lên chứ thủng 11 thì chắc ốm đòn :rofl:

9 Likes

con này có mua 100 cổ theo dõi rồi :stuck_out_tongue: cảm ơn @hoathachthao nhé. chuyến này đi chung leo núi chứ ko đu đỉnh nữa

9 Likes

Nhảy hố con nào thế e ơi :rofl:

6 Likes

Lại lỡ đò rùi :frowning:

6 Likes

Sp đệ vào cướp con diêm bà tịch dc k :grinning:

9 Likes

Em chào anh, từ hôm em cắt lỗ VRE ( từ lời thành lỗ) em vẫn loay hoay chưa biết mua gì anh ạ. Nay em định mua mã pen em thích là HQC rồi em lại nghĩ canh PSH chỉnh mua. Giờ em hoang mang quá vì mất phương hướng. Hôm trước bạn Songda cho em LDG tiền chưa về em k đc tạm ứng nó tăng mất kể liều mua vẫn có lời anh ạ.
Anh cho em 3 chữ cái để em có niềm tin chút. Từ hôm em cắt đến giờ em vẫn chưa tự tin mua gì. Em chỉ còn ít HQC đu từ 8.06 mà em k chịu mua thêm để lướt.
Em cảm ơn anh trước hì

10 Likes

Mình làm vòng 2 con chuối :stuck_out_tongue:

11 Likes

Em chưa kịp xem tranh chị ạ :frowning:

7 Likes

Chị HTT cho em hỏi MSR ổn ko chị? Nếu được chị cho em xin cái tranh với nhé. Cảm ơn chị nhiều ạ!

5 Likes

Mình thấy bạn đánh CK tâm ko vững. Ra vào nhiều mã toàn thấy lỗ. Hnay trên pic anh R và mình đã cho rất nhiều mã. Bạn tham khảo. Anh @Rongdo007 và mình hiện nay thấy mã đẹp thì đưa cho mọi người ngắm, giờ ko phím hàng nữa nhé.

35 Likes

lần sau làm vòng 3 thì rủ e với :rofl:

8 Likes

Em lỡ tàu rồi ạ?

5 Likes

Vào luôn con sư phụ bảo trên đi

25 Likes

Cái quan trọng k phải là mua gì bán gì , mà nâng cao kiến thức đã b ơi

19 Likes

anh @hoang_luu78 ơi, em xin lỗi nhưng đang căng thẳng cướp hàng em vẫn phải haha phát =)))))

9 Likes

Em cũng thấy bạn này tâm lý ko vững từ lâu rồi c ạ

11 Likes

@Hoang_Luu78 sư phụ bảo vào 1 con sao lại bắn con khác thế?

12 Likes