Cảnh báo có một đợt sập mạnh khi anh e đang Hưng Phấn

TT có tăng thì có sập chứ có gì phải sợ, quan trọng là sập xong có tăng trở lại không ? Sập cũng kệ, rồi như mấy đợt trước có khi nó trở mặt cướp lại hàng ngay trong phiên thôi. Ngoài kia tiền nhiều lắm, mấy ông trong này ăn được 2 năm cũng đầy tiền ra. Chả việc gì phải sợ, chủ doanh nghiệp họ không sợ mình cũng chả sợ.

Còn hô sập thì còn tăng, —> 1.500 thẳng tiến tuần này

totdototden chứ gì, mất hàng thì nói đi lại còn lo cho túi tiền người khác

Không có 1 bóng hô sập mà chỉ toàn thấy hô tăng thế mới kinh.

1 Likes

Em chốt giá tím hôm qua rồi. Giờ nghỉ ngơi 1,2 tuần rồi mua giá sale off 20% đến 40%.

T để comment đây nó còn tăng vào vả vỡ mặt chủ píc nhé. Kkkk. Oánh như cụ thôi đừng oánh chứng nó uổng phí ra.

1 Likes

Chuẩn bị chạy đi thím tầm này là đi 50 điểm đấy.

1 Likes

Chuẩn bị nằm sàn hàng loạt đấy.

Chiều và mai sập mới ác. Các thím nhanh chân chạy sớm đừng để lúc ko chạy được.

1 Likes

Các thím dự đoán xem sau 14h chiều này có một của đạp kinh điển không?

Khôn hết phần của thiên hạ, nguy hiểm quá hóa … Rồ

Khuyên thật đấy thím, các thím chưa nếm mùi sập đâu. Sập xong 4 năm sau vẫn chưa về bờ. Chính các thím đang rồ vì tăng điểm đấy.

2 Likes

Có 1 câu a em bên mình hay ns, cắt lỗ thì nhanh, nhưng khi cắt sự sung sướng lại thì rất khó. Nchung bác khuyên vậy cá nhân mình nghĩ đúng, còn các bạn khác thì chịu thôi bác. Mình đã bắt đầu cắt tỷ trọng từ tuần trước rồi, giờ chỉ còn 30% tài khoản. Đang căn điểm bán để cắt tiếp đây. Đợi mùa saleoff lớn

2 Likes

Hô sập làm gì mọi ng chửi cho to đầu. Hùa theo hô tăng đi. TĂNG TĂNG TĂNG … TẰNG TẰNG TẰNG TẰNG

Khi nào ndt sợ hãi thì mình tham lam, giờ nhà đầu tư tham làm thì mình sợ nhường sân. Hiện tại đang có dấu hiệu lùa gà cổ đất. Sắp tới sập là đi hết.

Đợt này F0 vào nhiều quá, thị trường có dòng tiền kích thích vào nên chả ai nghe đâu bác. Khi nào tổ chức nó up sọt 1 phát thì lúc đó F0 mà Fomo sẽ cực kỳ kinh khủng. Thị trường này giờ ai cũng lời rồi, đã đến lúc phải điều chỉnh thôi

Margin căng hết cỡ rồi thím, tiền cạn kiệt rồi. Nên cẩn thận ko thừa.

đang ns dòng tiền F0 đó bác. Nó đang giúp cầm cự thị trường 1 tgian

2 Likes

Đúng rồi thím tầm này cầm cự sắp ko chịu được rồi.

Mấy ông phân tích phân teo đoán đỉnh sắp nằm chèo queo rồi. :grin: