Cảnh báo có một đợt sập mạnh khi anh e đang Hưng Phấn

Sao không thấy ai hô sập nữa nhỉ. Biến chủng mới mà kháng vacxin thì trú ẩn ở đâu. Tôi hôm nay làm chim lợn :))

Giờ người ta đi mua đất hết rồi thím. Còn mấy ai đánh chứng nữa đâu. Tiền tỉ trở lên đa phần rút ra mua đất cho an toàn chứ trên sàn toàn giấy mấy thím nhỏ lẻ không đủ tiền mua đất chơi với nhau thôi.

Bác chỉ được cái nói trúng tim đen mọi người !

Nhìn vào sự thật thôi thím, chứng chỉ là giấy để chúng ta đánh bạc với nhau tí lúc rảnh nhưng phải biết điểm dừng. Em cũng mới làm được mấy vạt đất để dành.

Bán hết rồi à bác? Bán hết mua đất, thì nghỉ ngơi. Lên f hô hào sập quài ta kkkk

Bán lâu rồi giờ làm căn nghỉ dưỡng đi nghỉ dưỡng thôi. Tầm này tiếc gì mấy chục % để lúc sập còn mỗi cái rẻ rách.

Vâng. Chúc bác nghỉ dưỡng khoẻ. Kệ anh em người ta chơi đi kkkkk

Sâp ai chạy cứ chạy, ai ở cứ ở. Ko nên hô hào nhiều cho mệt. Hết

Em thì 99% ở đất, còn ít tiền lẻ vào lướt sóng thần với mọi người cho nó có cảm giác mạnh!

Vừa nhận được tin Vic với Vhm sẽ kéo Vni đoạn này lên 1560 đấy. Lâu rồi không thấy bác lên hô nhảy cầu gọi bác lên xem cho vui. Bác mua đất thì Chúc bác ngon Tr**m. Haha

Vui thôi đừng vui quá nhé các thím. Sắp đến thời còn mỗi cái nịt đấy.

Hôm nay các quỹ rút mạnh bác nhỉ

Quỹ của em rút lâu rồi thím. Giờ đi mua đất hết rồi, giờ chỉ còn tiền lẻ trên sàn khô máu cho có phong trào, giải trí cảm giác mạnh.

Mỹ, Âu , Á nát hết rồi các thím. Dầu cắm đầu xuống đất thảm hại. Sang tuần sẽ chứng kiến cảnh đổ máu kinh lắm đấy. Đến lúc sập toàn cầu rồi.

1 Likes

Kiên nhẫn chờ đợi. Lúc ae vứt dép chạy sẽ đồng nghĩa vứt bỏ kim cương vs giá hạt cát. Đó là lúc vào nhặt.

Giờ này toàn giấy 0 đồng thôi thím. Nhìn Âu, Mỹ, Á hôm qua là biết thế nào rồi. Giá dầu bay 13% trong 1 đêm.

cưa chân mới sợ chứ sập nó hồi nhanh lém. Lái american đagn ôm short thôi
ít ra cx phải có một cái lý do chứ k lại kêu gào minh bạch các thứ

Sắp đến thời kì cưa chân bàn rồi thím. Sập quả này nặng nhà đầu tư thua lỗ, tiền bị rút ra mua đất, f0 cũng cạn kiệt dần. Giá thì ở trên đỉnh đến lúc mọi thứ đều đỉnh thì sẽ sập.

Biến thể mới tới nhiều nước rồi các thím đã có bỉm chưa?

Theo Pfizer thì khoảng 100 ngày có thuốc.
Các bác đánh giá Vnindex đợt tới giảm bao nhiêu?