Cảnh báo có một đợt sập mạnh khi anh e đang Hưng Phấn

lãi t k chia bác thì lỗ t k bắt bác chịu cùng đâu khỏi lo hộ :)) khổ đợi mãi đc phiên sập sướng thế à lập pic từ 9/11 đợi mãi mới đc gáy

Nếu có chuẩn bị rút tiền thì thời điểm này, khi mà BC Qúy 4 chuẩn bị ra là không hợp lý. Có thể đây sẽ là nhịp đánh xuống cuối cùng trong năm nay!

Đúng rồi thím sập mạnh rồi lên tiếp. Mấy dòng đầu cơ, đến cua bất động sản lỗ lòi cắm đầu trên đỉnh thông.

bản lĩnh thì qa topic DIG nói xem có đủ gạch xây nhà k :))

Sắp nát đến nơi rồi, hô hào ảo tưởng. Non và xanh lắm thím.

làm sao nói lại lưỡi k xương tuần trc hô mua tuần sau hô bán như bác đc :)) topic HUB vs CEO vẫn còn đấy ae nào kiểm chứng xem thg này có đúng CL chính hiệu k nền kinh tế thay đổi tg 1 tuần thế thì có khi tuần sau lại hô hào mua

Nhắc các thím rồi để tiền phiên đỏ này vào mà mút DAH và các loại nằm sàn.

Thế nào rồi các thím để dành hôm nay mà mua có rẻ không?

Thị trường xuống, đầy em để mua, sao mà phải cố chấp con hàng lởm DAH thế bạn!

Tuỳ khẩu vị của cụ thôi, DAH tái cấu trúc có lãi quý 3 là 14 tỉ, tháng 10 là 12 tỉ, tháng 11 là hơn 20 tỉ giá 10. Theo cụ thì thế nào là lởm thế nào là ngon. IDI trần giá 20 là ngon à cụ.

Lúc rẻ các thím không chịu mua, lúc đắt vào đu khen ngon. Cảnh báo các thím để dành tiền hôm nay mà mua có rẻ hơn không?

1 Likes

Mai em mới mua cụ nhé. Cứ miếng ngon em nhặt dần, chả hơi đâu mà húp nước suýt!

Tốt lắm thím. Em tiền đầy tài khoản để chờ những phiên như này đây.

Sau đợt sập này thì sẽ lên tiếp nhé các thím. Tranh thủ mà nhặt dần.

Sập 100 điểm rồi giờ là lúc nhặt cổ ngon đi. Thím nào cắt xong các cổ nóng đã tăng nhiều thì đừng có vào lại. Giờ tìm cổ nào làm ăn tốt bài bản có lãi giá đang rẻ mà mút. Để cử DAH cho các cụ.

Cụ ăn xong DAH chưa, sang thuyền MHC đi, cổ tốt giá bèo.

MHC không sánh được với DAH đâu thím. DAH nó có Núi Cốc Resort tiền không mua được.

1 Likes

Cụ cứ đùa.