Cảnh báo khẩn ! Các công ty ck đang âm thầm sút cổ đi múc đất trú ẩn

Vâng cám ơn a

chúng nó tranh nhau kê sàn cắt lỗ để qua ôm bank chứng thép để kịp giờ liệm

ko biết thằng nùn nó ở trọ, hay có mấy cái biệt thự, mà giờ này ko biết nó ở trong nhà trọ hay là ở trong cái biệt thự! ae muốn mua cp chứng khoán thì mua cổ khác, ko mua ssi

Thống kê giao dịch khớp lệnh trên HOSE ngày 18/01/2022. Nhà đầu tư nước ngoài tiếp tục mua ròng 873 tỷ, top cổ phiếu được mua ròng STB VCB SSI VNM DPM VCG VCI…tự doanh mua ròng 504 tỷ, top cổ phiếu được mua ròng VHM FPT TCB STB VIC MBB CTG… Tổ chức trong nước mua ròng 58 tỷ, top cổ phiếu được mua ròng ITA POW DGC SZC ACB PAN…riêng nhà đầu tư cá nhân hôm nay bán ròng 1436 tỷ, top cổ phiếu bị bán ròng STB VNM SSI VCB HDB MSN ITA

2 Likes

Mỗi khi tt xuống sâu là nn tổ chức lại tranh gom

E mới vào thị trường được nửa tháng, cầm đc 6k5 cả CEO,DIG nghe tư duy của thày 1 cổ không rơi. Ngoài kia chúng nó sắp tẩu hỏa nhập ma rồi thầy ơi.

8 Likes

Quân H lùn múc cổ đất hơi bị nhiều. Bà chị môi giới SSI của mình toàn cầm DIG HDC

4 Likes

138 Likes

Ceo dig về tầm bao nhiêu là bật vậy thầy a7

Kiểu nó phải thế, ko GPMB làm sao? rồi nhiều thứ lại can thiệp xuống

Về nhóm BDS hiện tại đã giảm từ đỉnh 25-40% rồi, thì chỉ 1-2 phiên sẽ có cú nảy bật trở lại. Chậm nhất là thứ 4 tuần này Timing đúng tầm 10h ngày 19 Ví dụ các mốc cổ phiếu mà nhiều NĐT hỏi comment và ib thì mình đưa ra con số vùng giá tham khảo. Với lực bán còn dư sàn như chiều này và việc hoảng loạn, call margin mới bắt đầu thì mai khả năng vẫn còn đợt giảm tiếp nên chờ tín hiệu ở các mốc vùng giá hỗ trợ mạnh mới nên hành động mua hoặc tránh bán đúng lúc hoảng loạn. Vì sau khi chạm các vùng sau mình tin cổ phiếu sẽ bật lại theo hướng hồi mạnh, sau đó sẽ phân hóa Doanh nghiệp nào có kì vọng thật cơ sở thì sẽ tăng tiếp và cổ phiếu nào tăng vì sự ảo thì sẽ giảm trở lại. Nhận định DIG, CEO trước vì cổ đông hai cổ này chắc chửi mình nhiều nhất khi nói bank BID, STB Vài phiên qua thì DIG, CEO đều giảm khoảng 30% trong khi 2 mã Bank trên lại vẫn tăng vượt đỉnh Mốc dự phóng DIG 82± và còn GAP tại mốc 78, CEO 55± khả năng cao chạm quanh vùng này có sai số ít nhiều, sẽ bật tăng Tím luôn DXG quanh vùng 30, SCR quanh 18.5, LDG quanh 18 … CII 38.5 sẽ được cứu thoát khỏi dư bán sàn

6 Likes

Đu DIG 120 và CEO 94 nhưng vẫn tỉnh như chưa có chuyện gì bởi vì tại hạ ko biết xem bảng điện và phân tích kỹ thuật là gì, chỉ biết mua cổ đất như mua đất, 3-5 năm nữa có lãi thì bán

11 Likes

Đúng rồi bác A7, thằng DHA đó là loại trẻ con, lại còn mặc váy nữa. Thằng đó bị chửi nhiều lắm nhưng nó bị thiểu năng hay sao ý?

• Mong A7 dưỡng sức đồng hành cùng chúng em.
  • Mong A7 cứ lờ đi mọi chim lợn, mai mốt chửi sau.
  • Mong A7 cho người khác thấy A7 và nhóm A7 là những người cầm cổ lâu nhất trên thị trường và luôn chia sẽ thành công của mình.
  • Mong A7 thấu được lòng em.
  • Thương và kính trọng A7 nhiều lắm.
17 Likes

DIG về 30…CEO 25…L14 50 thì múc tẹt ga theo sếp A7

Chờ tin khủng dc xác nhận! Múc mạnh!

1 Likes

Em cũng không hiểu sao mọi người bán dữ vậy, bán như công ty sắp phá sản tới nói rồi.

Công ty giá trị mà sao mọi người bán theo đám đông.

Tầm này có thằng nào miệng hô hào bank chứng thép mà tay không âm thầm múc đất đâu ạ

2 Likes

11 Likes

hoảng loạn và bị call margin