Cảnh báo khẩn ! Các công ty ck đang âm thầm sút cổ đi múc đất trú ẩn

Ae nó đu mà thầy toàn chờ giá rẻ múc lại hài

các con cứ chờ thầy kiếm con khác rồi P R cho nó rồi thầy lại trồng cây thông nữa cho các con leo ,với thầy chuyện này đơn giản ,các con cứ chịu khó cầm cự ở viên kim cương DIG nha

Anh bán hết cp rồi sao a vẫn hô nhiều thế anh , a thất đức nó vừa thôi nhé

Bịt sàn 2 phiên quá ảo, cổ tốt dù sàn ko bao giờ mất thanh khoản

Tôi chống mắt lên xem Bank phi lên cỡ nào ? Một mả nợ xấu chưa dc khui ra,thép có lên cũng dập dìu Chả nhẽ dòng chứng dẫn dắt thị trường nhỉ?

Tôi nhìn vào vĩ mô sẽ dẫn dắt dòng tiền,tôi mới biết thầy A 7 nhưng cách phân tích của thầy thuyết phục tôi thuyết phục dc cộng đồng,còn muốn bank thép chứng lên dc thì cho tôi một bài phân tích cụ thể để tôi nhìn thấy khả quan. Nếu không có gì để mua tôi rút tiền về thà lạm phát còn hơn để lỗ kép với bộ ba bank thép chứng nhà các bố !

Thích thì cho sàn cả tháng đâu cầm vài năm cũng dell sợ !

2 Likes

Thị trường chung như thế. Tiền đâu mà Chánh lại hả các chim lợn.

chi là làm giá thôi nha sắp hết sàn dig rồi nha các bạn ,đó thấy tâm ý của nhau rồi chứ

Đội quân a7hùng hậu cân hết khối ngoại ,cầm hết ceo,dig rồi thì thằng bố náo nào bán sàn? Sao công ty chứng khoán nó dự đúng ,vì đơn giản là thằng cầm đầu nó đang xả mà anh em bị dụ dỗ ,mê muội ,nhẹ dạ cả tin bị úp bô vào đầu mà không hay biết .

Kkkkk hô hố

10 Likes

Mẹ đk thì tận 21 tức thứ 6 này mới mua thì còn ý nghĩa mẹ j nữa. Mỗi ngày mua mấy ngàn cổ thì làm đc cái b j.

Mấy con của thầy vẫn nằm im đấy ạ.

a7 câm nín mẹ nó rồi, nó lùa dc mớ gà trên đỉnh, h cười hô hố, mấy thằng gà tôn nó làm thầy, mất tiền còn bị dắt mũi

1 Likes

mày show tk đi, chắc cũng đi hô thuê thôi, chắc đéo gì đánh dc thật, giỏi lại đéo đi nhận 170 củ lùa gà

1 Likes

Toàn máy tay chân của nó bợ đít nhau ý mà bác.

Chấp thêm còn mịa thằng bố mày chổng đít sủa

Tới giờ vẫn chưa rớt 20-25% muỗi đốt inox kkkk

Bố mẹ mày nghèo nên đến tư duy dạy bảo mày cũng chỉ mãi nghèo

Thằng mất dạy này cũng lập nick dautuhuyenthoai bố đang hơi đau đầu một tý mà nhìn nick mày buồn cười quá mày vào pic để giải trí cho mấy bố hả con lợn.

Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản các bạn xem clip sẽ hiểu: Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản - #DIG #grace_vu - YouTube

má ,sao nhiều người đầu tư tin người thế nhỉ ,bị lùa mà vẫn một mực bênh vực ,không cần biết tốt thật giả cứ đặt niềm tin ,và cứ ôm trọn niềm tin .nếu như vậy thì ai cũng giàu à ??? .thị trường khốc liệt ,trend giảm mạnh cái là về mo cám không có mà ăn mà vẫn một mực cứ con tin thầy ,méo hiểu nổi