Cảnh báo khẩn ! Căng lắm ! Ôi khủng khiếp

A7 ơi A7… A7 tạo ra tầng tầng lớp lớp đại gia xung quanh mình rồi A7 ơi, xét về địa lý nó đã phủ sang cả châu lục Âu, Mĩ nữa rồi.

3 Likes

Đại bàng và chim sẻ không chung bầu trời. :laughing:

2 Likes

Cổ phiếu bds A7 chạy bằng năng lượng siêu nhiên , éo cần cắm phích điện luôn kkk

2 Likes

Cơ hội hqua sàn săn siêu cổ giá rẻ tiếc quá k múc đc mấy vì hết lương thảo :((

A7 tầm nhìn vũ trụ cmnr, khâm phục thầy

A7 vạn tuế, bọn chim lợn, chuyên gia, nhà báo, chủ sòng vẫn bổn cũ soạn lại với dòng cổ phiếu Vua trong phiên hôm nay

1 Likes

Bank chứng thép đã run sợ và đã chơi trò bẩn với BDS; đề nghị chủ sàn VNI xem lại; cắn sau lưng như thế là bẩn không xứng đáng ở chiến trường trí tuệ!!!

1 Likes

Thằng nào vừa rơi 1 đống ceo ra thế ?? Cảm ơn các chú mình lại nhặt đc thêm 1 ít giá thơm :slightly_smiling_face:

2 Likes

đơn giản hàng a 7 là hàng chất, a 7 phóng khoáng ban lộc cho ae, ai theo đều no đủ

IMG_20211126_000811
A7-nhà đầu tư vĩ đại và hào sảng nhất thế kỷ 21

4 Likes

em chân thành cảm ơn thầy cũng như tư duy của thầy!

vk 2 ( L14, DIG, CEO) là để iu chứ ko phải để hỉu, nhưng nếu ko hỉu thì chẳng thể iu. nếu ko thể hỉu ko thể đi chung đường. ngủ chung giường… vào thị trường từ 2009 lăn lộn mãi. học bao lớp , tìm minh sư trong biển người hư ảo. giờ tìm thấy thầy A7. triết lý và nội công vô cùng thâm hậu, cảm ơn thầy. từ tận đáy lòng. bao thăng trầm, rồi cũng đãi cát tìm dc kim cương… ko phải tiền quan trọng, chính tầm nhìn tư duy đã tạo ra 1 vị thầy đáng kính của 1 siêu cường mang tên Việt Nam.

3 Likes

Sắp tới là thiên thời thầy A7…tất cả quy hàng…Thầy phán cổ nào cổ đó CE…

Càng bán càng thua, cầm hàng mới thắng được bọn BCT

Khuyến nghị những cổ phiếu càng nắm giữ càng tạo ra tích luỹ kép tăng trưởng phi thường qua các năm #L14 #DIG #CEO

5 Likes

Nhà đầu tư đã bắt đầu thoái Thép, Bank chứng sang Bđs rồi …

Đã đẹp zai lại còn nhiều xiền!

3 Likes

Bao giờ mới nâng hạng được nếu còn những trò thao túng, bẩn bựa tồn tại trên thị trường như thế này

4 Likes

Kẻ mạnh luôn giúp đỡ những kẻ yếu hơn mình. Đó là bản lĩnh của người làm ĐẠI CA :wink:

3 Likes

Thưa thầy, vì thầy mà em bị lồi mồm ạ! =))