Cảnh báo khẩn ! Căng lắm ! Ôi khủng khiếp

Cháu nghĩ phiên rút điện hqua là cần thiết. ko các anh em cổ BĐS ngày nào cũng tím có khi cũng điên mất

A7 chuẩn ko cần chỉnh!

Ôi thầy a7 lập kế hoạch gói1.ae comlee hôm nay bỏ phiếu.thật may khi biết đến thầy.

Tuyệt vời!

Hôm nay em mua SCR giá ATC ổn ko Thầy A7?

Đùa mấy hôm này mệt như tra tấn, các bạn F0 các bạn mới không bắt kịp với nhịp thị trường, không hiểu đời người sợ nhất vẫn là “lòng tham, sự bỉ ổi của con người” nên phải căng hết mình ra để sốc tâm lý, để phân tích và làm rõ cho mọi người thấy ngóc nghách của sự bẩn thỉu mang tên “con người” và cả group đều thốt lên “3 ngày nay em xin ứng tuyển đã tốt nghiệp F0” bởi mọi người thấy rõ đứng trước danh, lợi, tiền tài thì con người ta giở đủ trò, chiêu bài bẩn thỉu đề đè nén những người mới, những người không biết gì, mình thực sự cảm thấy mệt sau 2 ngày đầu tuần này, cuối ngày phải làm vài cốc rượu hứa với lòng mình sẽ cố gắng vì nếu không sẽ xảy ra thảm cảnh mà xuất phát từ bọn T+ muốn ăn tươi nuốt sống mọi người, cái giá trị của bọn nó muốn ngoài chuyện con số còn là sự dẫm đạp, chà xát trên đau khổ của người mới, có vậy chúng mới hả dạ, mình không thể chịu được kiểu làm người như vậy.

truyền thông , hệ thống , chim lợn… ko địch đc đoàn quân của Thầy A7

Cảm ơn thầy, đã khai sáng FO như bọn e. A7 VĨ ĐẠI

Lại phải gồng lãi

Giờ mình không dám vào xem tài khoản lãi bao nhiêu nữa, lần nào xem xong tiền nhiều cũng chóng hết mặt. A7 vô đối

Quân thiên triều nghe lời của Đại Tướng A7
XUNG PHONG!!! CƯỚP, XÚC MÚC HÚC ANH EMMM ƠIIII !!!

4 Likes

Có thông tin mai nó lại định chỉnh cổ đất một phát nữa. AE cẩn thận, giữ chặt hàng. Kê sẵn lệnh mua đỏ và sàn cuối phiên.

3 Likes

Scr e cũng tin vả vào mồm chim lợn

mai lại tranh nhau lòi phân ra rồi

em mới tham gia đầu tư chứng khoán được 2 tháng. cũng đi theo A7

1 Likes

DIG CEO tím nguyên tuần luôn nha ace, ai có chứng bán chứng, ai có bank tiễn bank, ai có thép xả thép. Tất cả tập trung mua DIG CEO để tết có bánh chưng nhân thịt.

1 Likes

@Ve_bo Đúng chuẩn “Ghế ít đít nhiều” phải xếp hàng dài cổ.

THM bỏ bọc phải không mn

Trò lừa đảo nhằm cướp cổ đất

Bỏ thì cũng chả sao, cản thế đíu nào được bơm tiền 300k tỉ+Hạ lãi suất!