CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

Chúng ta nên ngừng ở đây. Ko nên tag tên hay làm phiền Mod các bạn ạ ( ý kiến cá nhân )

Làng Trứng sjnh hoạt theo đúng quy định diễn đàn dưới dự giám sát của BQT F247 nên ko cần phải giải trình, giải thjk với bất kỳ ai ngoài BQT diễn đàn. Ai hiểu ko hiểu ko quan trọng.

Xjn lỗi các Mod vì đã chiếm tài nguyên của Topic . Nhờ các mod xoá hộ toàn bộ các comment của Cá nhân Tôi hôm nay để tránh làm loãng Topic ạ :relaxed:

4 Likes

Khiếp ý kiến khác bất đồng cái mà ngay tại pic của mod cũng đã thể hiện tính chất áp đảo như kiểu đấu tố :disguised_face: chứ mà quyền chủ pic to như cái nơm chắc bị úp khỏi ra được . Bất kể trang nào cũng đều có sự kiểm soát quản trị của người kiểm duyệt

4 Likes

Mod đã xử lý nên em xin xoá bài ạ!
Cảm ơn Mod đã hỗ trợ!

2 Likes

Mod xem hộ nick @TapDemCua có trùng địa chỉ IP của jean ko nhé. Tôi rất nghi ngờ là Jean lập nick phá phách

Đề nghị các Mod xử lý nick này vì nghang nhiên vu khống thành viên khác!

1 Likes

Đề nghị các Mod xử lý nick @Khai_Nguyen_Huu vì liên tục spam topic nội dung na ná nhau kiểu giật tít câu view nhằm lôi kéo thành viên vào room za lo, dạy học, youtube…Vi phạm nghiêm trọng nội quy, quy định của f247:

1 Likes

@SuperModerator em cảm ơn mod công tâm, xử lý nghiêm các nick gây rối!

Tài khoản @Khai_Nguyen_Huu vẫn tiếp tục tạo tài khoản ảo @dolinh36 (đã chuyển sang chế độ ẩn) để spam diễn đàn. Mong Mod @Suzy @SuperModerator có biện pháp xử lý quyết liệt.

1 Likes

@SuperModerator xử lý dùm nick này , tks Mod

1 Likes

Cảm ơn Mod đã xử lý công minh. Xin phép sửa bài viết.

Cảm ơn BQT đã lắng nghe khiếu nại của thành viên và đưa ra phán quyết hợp tình hợp lý
Vì 1 cộng đồng đầu tư văn minh và phát triển.

2 Likes

Nhóm Nick này vẫn tiếp tục quấy rối bêu nhọ thành viên và thậm chí tỏ vẻ thiếu tôn trọng cả BQT diễn đàn khi bị xử lý rồi vẫn tiếp tục quấy phá không ngừng :disappointed:

Andjku Tôi cho rằng những nhóm Nick như thế này thực chất không phải là những Member tham gia diễn đàn vì có hoạt động liên quan tới Chứng Khoán mà thuộc dạng rảnh rỗi quậy phá gây gổ như một thú vui giải trí lầm lạc về tư tưởng và hành vi. :frowning:

Kính Mong Mod @SuperModerator bỏ chút thời gian xem xét giải quyết TRIỆT ĐỂ NHÓM NICK NÀY để bảo vệ quyền lợi chính đáng của Thành Viên và sự NGHIÊM MINH của Diễn Đàn :slightly_smiling_face:

Xjn Cám Ơn!

4 Likes

Nhờ Mod @SuperModerator giải quyết Triệt để giúp những thành phần CỐ TÌNH HIỂU SAI - LỆCH LẠC VẤN ĐỀ ĐỂ GÂY RỐI VU KHỐNG như thế này vì quyền lợi chính đáng của Thành Viên và Vì sự Nghiêm Minh của Diễn Đàn.

Xjn cám ơn

3 Likes

Group chúng tôi ko ai mua hết ông à, biết nào nói chơi nào nói thật ko ông

2 Likes

Andjku hiện ko đôi co với những thành phần như thế này. Andjku tjn tưởng vào BQT và chờ Mod xem xét giải quyết :relaxed:

3 Likes

Cho em hỏi lí do bài viết mình bị xóa để khắc phục ạ. Hiện tại mình chưa tìm ra lỗi vi phạm ạ.

Các bài viết của bạn không đạt tiêu chuẩn đăng trên cộng đồng vì quá ngắn và không có nội dung gì ngoài tiêu đề ntn :

Bạn theo dõi những topic khác của các thành viên trên diễn đàn thì thấy họ sẽ có các phân tích, thảo luận để cộng đồng có thông tin, góc nhìn tham khảo. Do vậy, để bài được đăng và không bị xoá thì bạn khắc phục các lỗi như trên nhé.

1 Likes

@superModerator cho tôi hỏi là trên diễn đàn này comment nào bị cắm cờ là bị xóa đúng ko Mod

1 Likes

Tùy vào mức độ xử lý , với những hành vi đeo bám , Spam, gây bất đồng trong cộng đồng thì không những xóa mà khóa nick cảnh cáo hoặc band nick tùy mức độ nghiêm trọng

3 Likes

Cám ơn Mod đã có giải quyết nhanh chóng thoả đáng! :slightly_smiling_face:

4 Likes