Câu chuyện đầu năm ! sự thật phũ phàng đầy lọc lừa của ckvn và phương hướng 2022 .Ko đọc hối hận cả đời.!

KHP hàng hót đang khuyến mãi giá đỏ kìa, bác nào lên thì nhanh tay enter mua 2x quá rẻ, TCBS định giá KHP 123k, cơ hội hihi

Tím mẹ rồi , vll , ALL HAIL A7 !!!

1 Likes

Thằng nào khôn ranh, ma mãnh sớm đào tẩu thì sống, lũ C. HÓ điên lên nói xấu, chửi bới lùa NĐT, hội VPS nữa mệt với chúng nó lắm Anh ạ. Nhanh về với ĐẤT MẸ không thì còn cái Nịt … Chúc Anh 7 luôn khỏe mạnh sáng suốt

1 Likes

@Bạch Huệ thật - giả vào mà hót mà gào nữa đi . Nhìn cổ của A7 vĩ đại chưa ?

vào HÓT tiếp đi !

A khuyên e Bạch Huệ ạ. E tuổi nhỏ kinh nghiệm còn non trẻ nên cúi xuống mà học hỏi. Chứ chưa lên ông nghè đã đe hàng tổng…choẽ hết mồm đó e!
Ciết báo kiếm tiền đi, chứ e k thay đổi, ko đầu tư được đâu. Lại đem tiền công viết báo nộp cho bọn a hết đấy!!! Haiz

6 Likes

Múc CEO chưa e ơi :))))

2 Likes

Thế em vào mua chưa bé ???

Ối !!! Đại chiến xích bích tập 2 khai hỏa đầu năm rực rỡ quá !! Để xem đội chiên za vẹt ôm tiền mất giá và đội chỉ số PE 12-30 năm thu hồi vốn về tiền nhóm lò có đánh bại đc đội quân thiên triều bơm tiền đất x5x10 ko ??

33 Likes

Hôm nay ko thấy mặt mũi bọn CL đâu. hôm qua chúng nó rủ nhau vào HÓT ác thế mà ! Lộ diện đi ! HAY ko có mặt mũi nào lên đây HOT!

1 Likes

Cãi thầy A7 cho lắm vào , giờ không thấy mặt mũi đâu :joy::joy::joy:

Bạch Tạng ơi e khóc tiếp cho CEO ,DIG, L14 xuống để a múa đi.e sống khôn chết thiền hiểm linh đi.kkk
Ngu không nói không ai bảo e Ngu đâu!

DIG, CEO mất mẹ thanh khoản, chỉ còn cổ đông chất. Ông nào chót bán đếch dám mua lại, hàng ngày nhìn nó tăng chỉ biết đập đầu vào bồn cầu

2 Likes

Em nhìn DIG CEO em mê quá, ước gì KHP được như thế, ngành điện con POW cũng trần cứng rồi, chỉ còn sót lại KHP ahihi

Bác còn hàng thì chiều nhả cho e chút đc Ko, em muốn mua thêm mà khó quá :frowning: coi như đảo tay trái tay phải thôi

Ối !!! Đại chiến xích bích tập 2 khai hỏa đầu năm rực rỡ quá !! Để xem đội chiên za vẹt ôm tiền mất giá và đội chỉ số PE 12-30 năm thu hồi vốn về tiền nhóm lò có đánh bại đc đội quân thiên triều bơm tiền đất x5x10 ko ??
Kkk

37 Likes

NAV của LFI từ 100 tỷ lên 1000 tỷ chưa thầy?

DIG nay chậm hơn CEO rồi Thầy A7

CEO DIG đã đến đỉnh chưa nhỉ - BUFF hay BEAR

Cổ bđs thay nhau dẫn sóng. DIG và CEO là chánh phó tướng. Việc cần làm là nghe A7, cứ điếc với điều chỉnh, chưa lên 500k chưa bán

1 Likes