Câu hỏi thập kỉ này trả lời đc siêu giàu.. Khẩn!

Cứ cạp cổ đất thôi. x10x10

Nội dung này chỉ dành cho NĐT chuyên nghiệp, sử dụng đòn bẫy thành thạo.
Cổ đất đang dần đi lên mạnh mẽ, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

2 Likes

Vay nhiều nợ xấu ngập mặt tiền gửi lại ít đói thối mồm

Cảm ơn bạn gái nhé, bạn phân tích rất dễ hiểu với những người F0 như mình! :heart: :heart: :heart: :heart: :heart: :heart:

2 Likes

Giờ chỉ cho mấy ông có đất vay thôi . Cho mấy ông sản xuất vay rễ toang lắm . Nên ông đất lại phi mạnh :rofl::rofl::rofl:

e đi bốc họ ngày thứ 2 rồi thầy ơi

Ơ cái ông này, trước làm gián điệp à mà giờ quay sang cổ vũ cổ đất ghê vậy ?

1 Likes

A7 lùa gà ăn tết sớm nhỉ :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

nhiều thằng hôm trước CL hôm nay ôm cổ lắm bác, kệ chúng nó thôi

1 Likes

Toang thì theo mình cũng khó vì họ còn cân nhắc chán mới cho vay, nhưng 1 điều chắc chắn là lợi nhuận và số tiền cho SX vay ko được nhiều bằng cho bên Đất thần thánh vay thôi bạn nhỉ

cổ vũ cho tụi ông mua , tôi bán keke

mấy phiên nữa ra hàng đi, cho đứa khác nó mua, cái ngữ sáng mua chỉnh tí đã lên nói xàm lol như bác thì k ăn nổi đất đâu.

chim nhợn vẫn bay lượn lờ quá nhỉ, kêu ẹc ẹc mõi mõm đi con.

F0 mới vào nghề, kiến thức 1 điểm, VỀ CHỖ !

1 Likes

Em cạp đất SCR được k thầy :"3

DIG CEO , múc mạnh lên anh em

Tưởng bác này hôm trước bán CEO 4x, DIG 5x xong rôi sao giờ vẫn ôm à? Bán nhanh đi thôi.

Úp bô đó

Vâng, xin cảm ơn. Thảo nào vẫn có mồi hôi hôi của chim lợn quanh đây, haizzz

Con chim lợn kia