Error10

111

2 Likes

Ceo 500k rẻ rách nay sắp về cái máng lợn điểm xuất phát luôn :))

1 Likes

Siêu cổ một thời pr quá trời, giờ đọng lại những nỗi đau. Cảm ơn bạn bài viết hay để mn có cái nhìn thực tế. Giờ tập trung đầu tư vào mấy cổ cơ bản dn tốt thôi, k hy vọng ăn dc bằng lần đâu

500k rẻ hay không, không biết dc. Chỉ thấy nó sắp về điểm xuất phát rồi

1 Likes

Thực ra pr để giới thiệu cp k sai, tôi cũng viết bài khen quỹ đất các thứ. Nhưng hô hào múc xúc húc, múc từ trên đỉnh xuống đáy vẫn hô múc mới sai

1 Likes

Theo bác thì liệu a7 vs lfi đã bán ceo dig chưa

cái này chịu biết nhưng chịu k nói dc bác ơi, bác tự tìm hiểu đi. Nhưng a7 vs lfi có mua bán gì thì cũng không ai cấm dc họ, mua bán đúng pháp luật là oke

1 Likes

Nhiều người đu cao thì tự trách bản thân thôi, chứ đừng trách a7 hay đội nhóm nào cả. Suy ra cùng thì mn lãi cũng chả cho họ dc thứ gì thì lỗ mn cũng ráng chịu thôi. A7 chốt đỉnh hay không là quền của ông

1 Likes

Mình cũng k có đổ lỗi gì nhưng thấy hô hào nhiều người đu vào giá cao quá, mình cũng có đứa bạn dính ceo vùng 9x tbg mãi càng lỗ. Theo bác thì ceo về bn.

mình bảo rồi, a7 hô là ngôn từ của ổng còn mua bán là quyền của bạn

1 Likes

Benwhite tưởng đập bát ,cưỡi xích thố. Xuống tàu chưa

Nói ra thì sợ nhiều người họ bi quan, nhưng điểm xuất phát của nó là 7k. Hy vọng về 13-14 ct và lực cầu kỳ vọng vào dn tương lai sẽ đỡ

1 Likes

bị ngã ngựa vùng trên cao rồi bác :0

1 Likes

Chuẩn chủ top. 3 con hàng bơm thổi.

bác có bị dính con nào k

1 Likes

Hết tuần này chắc về giá đó :))

xem ra đáy thật, càng nhiều người nghi ngờ a7 chứng tỏ cổ đã thanh lọc khá, giá trị thật của cty thì vẫn vậy, chỉ có tầm nhìn cđ thay đổi thôi kkk, kiên trì mới có ăn

1 Likes

hâha câu nói mình cũng hay nghe mn nói ở đỉnh, mà ở đỉnh họ k bảo có ăn đâu, họ bảo ăn lần đến chục lần cơ

1 Likes

Phát hành tăng vốn giá 10k cá mập, cổ đông 2x rồi 3x bán cho nhỏ lẻ kiếm lời cả ngàn tỷ đồng sau 1 năm

Pht giá 2k may ra có người mua