CEO-còn lại gì sau đợt thanh lọc thị trường bđs 2022-2023?

1 Likes

Bác Tony đã xuống ít hàng nào chưa :))) Nó mà giảm như năm 2022 là khóc hết nước mắt. Em nhớ hồi đấy bắt đáy tầm 40 mà xuống còn tầm 20 :))))

1 Likes

vẫn còn hold cho dài hạn chưa mất cổ nào em ơi

1 Likes

ae lo ngại FED tăng lãi suất nhưng khg bao giờ nhé!
FED vẫn giữ nguyên lãi suất không tăng

CEO 17.x , DHC quanh 38.0 khg mua thì mua gì tốt hơn???

CEO mua ở 10 có tốt hơn ko?

chờ Tết công gô đi bác kkkk

CEO tiền đang về ào ào nhé

Đớp thôi các e

1 Likes

bác nào đè DHC 38.0 đấy???
mất hàng như chơi nha kkkk

giai đoạn này không chọn lọc hàng tốt để mua đầu tư cho view trung dài hạn thì giai đoạn nào mua???
vượt 1200, 1250, 1300, … hay 1350?
ps: nhớ né hàng đầu cơ bơm thổi, xào nấu bctc, blđ lùa gà như D… nhé! kkkk

CEO ko p hàng đầu cơ bơm thổi à?

1 Likes

làm ăn chân chính nó phải thế! Dòng tiền nó phải thật!
So với cùng kỳ tăng hơn 300% là khởi đầu cho quí 1/2024 nha ae CEOer

Kỳ vọng năm nay vượt kế hoach lợi nhuận tầm 50% -100% là được rồi nha anh Bình ròm! Còn lại để dành từ từ cho năm sau nữa kkkk
Chỉ khu Vân Đồn thôi đã vượt 100% rồi kkkk

1 Likes

DHC đã có NQ DHCĐ năm 2024 rồi ae vào trang trang Web cty xem nhé!

• tài chính rất ổn là lành mạnh, (lịch sử đã chứng minh từ ngày thành lập đến nay chứ khg nói suông), nhất là giai đoạn kinh tế về đáy như năm 2023, càng chứng tỏ cái tầm và cái tâm của một doanh nghiệp đầu tư giá trị.
  • cổ tức hàng năm đều đặn như vắt tranh: 2023 này sẽ nhận cổ tức tiền mặt 20%, 10% cổ phiếu. Năm 2024 vẫn vậy, tủ lệ chia cổ tức được DHCĐ thông qua vẫn giữ trên 20% vđl của cty
  • năm 2025 sẽ xây dựng Nhà máy Giao Long 3

==> Khó có cổ phiếu nào xứng đáng hơn để đầu tư đem lại giá trị và hiệu quả hơn DHC hiện tại nhé! ae đầu tư có thể cân nhắc, mua bỏ đó, an nhàn mà hưởng, kkkkk

cũng là hàng bơm thổi đấy bác!
mà bơm bằng tiền tươi nó mới ghê chứ, khg giống DIG, blđ bơm bằng nước bọt và dùng chiêu thất đức để lùa gà kkk

nhắc lại ae giai đoạn này hãy chọn hàng giá trị cơ bản và hàng tăng trưởng nhé, tránh hàng đầu cơ càng xa càng tốt.
Tôi có nói trước ở đầu pic này rồi. Bọn đầu cơ năm 2024-2026 sẽ khg còn đất sống, qui luật đào thải đấy kkk

CEO Group tổ chức thành công ĐHĐCĐ thường niên năm 2024 lần 2

A có tham gia họp k

1 Likes

uỷ quyền bác, hôm nay trong Sài Gòn vẫn phải đi làm