CEO-còn lại gì sau đợt thanh lọc thị trường bđs 2022-2023?

CEO nó cũng vậy thôi, quá yếu. Chỉnh thì mạnh mà bật lại ko có. CEO nó ko p quả bóng tennis mà nó là quả chứng thối rơi xuống là nằm im

Chưa từng có trong lịch sử: Trung Quốc sẽ mua lại hàng triệu BĐS ‘ế khách’ từ người dân, chấm dứt cuộc khủng hoảng kéo dài trên thị trường

VN mình trước sau gì cũng làm như anh láng giềng thôi kkkk

bác short đi có cầu gom hết liền kkkk
trước khi mạnh phải yếu nó mới ngon chứ kkkk

Là nđt nhỏ lẻ hãy chỉ đánh những con mạnh nhất đánh con yếu chỉ chôn vốn

NHNN dự kiến gia hạn Thông tư 02 đến hết năm 2024

Làm được như anh cảnh sát nói thì đâu có rảnh lên đây chém gió

Sao lại ko làm đc? Đừng nghĩ mình ko làm đc thì ng khác họ cũng ko làm đc

bác còn nhớ năm rồi lúc FRT còn 6x, tôi với bác tranh luận khg??? kkkk
Tôi bắt đầu mua từ 7x về 6x, bác thì đợi về 5x, 4x mới mua! Cuối cùng em nó về 63.x bật lên vù vù kkk
Năm rồi đến nay nhờ FRT mà tôi mua được vài căn biệt thự đấy kkkk

hiện tại tôi đã chốt FRT và thay vào DHC, bác chờ xem và kiểm chứng nha kkk
Năm 2025: CEO và DHC sẽ x2-x5 hết đấy kkk

1 Likes

FRT tăng vậy những cũng chỉ X2 thôi ko có gì kinh cả, thời đó nhiều CP chứng khoán giờ đã x3 x4 là ít

nhưng tăng trong giai đoạn cả thị trường sập và hơn 95% cổ cánh đi 20%-50% mới ghê chứ bác kkkk

1 Likes

dòng chứng giai đoạn rồi cũng ít nhỏ lẻ ăn được nhiều lắm, 30% là chốt sạch rồi

Có mấy ai đi hết đc cả con sóng x2 x5 tk đâu

2 Likes

vẫn có, nhưng ít thôi. Họ là những người âm thầm, không ồn ào và thường đơn độc, họ lấy tiền của những người bản lĩnh và tính kiên nhẫn kém hơn kkk

mấy bác đanh t+ chốt 19.x tưởng ngon nhưng rồi sẽ hối tiếc

1 Likes

CEO đợt nhịp rồi đánh T+ là ít, chủ yếu là AE cầm hàng lướt lát hạ giá vốn với các Bác Lái tạo thanh khoản là chính, hàng mua bán 50% của đội lái. Nhìn nhận mức độ quan tâm đến CEO của các diễn đàn và các cháu broker Youtube là phản ánh rõ. Nên thời điểm thuận lợi thì Đội lái đánh lên sẽ dễ hơn, nhịp này chưa vội được

2 Likes

haiz con hàng yếu nhất dòng bds

L14 tím liệu ceo có theo

Dạo này thấy HNX kéo điên dại, từ đợt chốt 24 đến giờ, nay mới quay lại xem. Thấy CEO vẫn buồn lắm, kiểu này sẽ trả lại sớm thôi.

Giờ chủ yếu là lái quay tay thôi chứ tầm này ít người mua bán con này