CEO DIG L14 - Có thì chốt không nên tham

Cụ chủ pic đề xuất cho xin 3 chữ cái để chốt xong cổ đất em múc nào? :smile:

Nhiều nhà đầu tư rất ngu , cứ ôm thép , bank , luis, quyết còi , đất xanh…,

bố nhà ông. Ông bấm hộ tôi cái thời gian cái. Cái câu ''Để thử xem còn bao lâu" nói như đéo nói =))) mà nói thì ngta chửi cho lại bảo ngu có năng lực haha

Nhiều nhà đầu tư rất ngu , cứ ôm thép , bank , luis, quyết còi , đất xanh…rất rất ngu …,.?

Chim lợn à

bác kêu gọi làm cổ tụt để bác all in à :))) phản diện thế

1 Likes

Đầu năm nó ôm bank thép là cũng giàu đấy haha. Nhưng giờ không phải thời bank thép.

Sau khi nghe chuyên gia , chuyên viên tư vấn , thanh niên này đã ôm bank , thép …

1 Likes

Chủ pic có biết bọn tôi nghĩ gì khi nắm giữ Ceo với Dig ko? Vì nó là tài sản trú ẩn tốt nhất khi bơm tiền đó. Nên kiểu gì chúng tôi cũng thắng vì nếu nó tăng chúng tôi có thêm tiền và nếu nó giảm tôi sẽ mua thêm tài sản tốt với giá hời nên bạn cứ chim lợn thoải mái đê. Kkk

2 Likes

Ê CU HỌC TRÒ THÁI PHẠM À???

2 Likes

A thằng Tống Gian nè mọi người. Ngu đéo chịu dc. Qua anh bảo mày về đổi Tào Tháo thế là mày đổi ngay. Ngu lắm con ạ. Mày lại mắc mưa anh rồi con trai. Nói nghe nè Tào Tháo thật sự rất khôn ma lanh đa nghi nhưng cuối cùng bị Tư Mã Ý diệt tộc con trai ah. Đã nhẽ mày phải để tên Tư Mã Ý mới đúng. Kaka

3 Likes

Sau khi nghe chuyên gia , chuyên viên tư vấn , thanh niên này đã ôm bank , thép …

2 Likes

cổ đông bank thép thành cmn rô bin hút rồi bác ơi kkkkkkk
robinson-hien-dai-6

4 Likes

ù ui bác ơi tk nho nhỏ của bác là mơ ước của iem đấy. Chúc mừng bác.

1 Likes

tuyệt vời người a e very goooooooooooooooood kkk

1 Likes

Tuyệt vời. Chúc mừng bác

1 Likes

DIG cầm từ 23 nay 96 bao giờ 2tr3 1 cổ thì bán kkk

Thằng đéo có lãi lo cho thằng lãi x4 x5, nghĩ cuộc đời này cũng lạ :))) thằng nghèo lo thằng giàu mất tiền

6 Likes

Ôm thép , ô bank biết bao giờ về bờ…,…,.

Mấy cái pic rác này mà ad cũng duyệt dc, không luận điểm, vô nghĩa