CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

CEO giữ chặt

Kkkk

24 Likes

Múc mạnh. Kkkk

Mai bán Phú Quốc lại hết trong phút mốt thì giá lại break trần ngay

2 Likes

Mai hết phiên họ mới bán cơ. 16h :rofl:

Nên mai nó có đè đầu cỡi cổ thì cũng ko bất ngờ.

Mâm nào cungz thấy😅

Cỗ dọn ra rồi phải chén chứ cụ. Kkk

Đời nhiều lúc nghĩ hài, Biệt thự CEO ven biển ai cũng ai ước, thế mà CP nó trên sàn giá rẻ như rau

2 Likes

AE xem hết các video của Thầy A7 trong 120 phút ae sẽ ngộ ra được bí kíp đầu tư cổ phiếu CEO - DIG - L14 ăn Lồi Mồm:

3 Likes

Bình tĩnh,bọn lợn ẳng chán cắt lỗ đi kkk. :laughing:

1 Likes

Múc xúc húp nhanh thôi ko bị mút hết

Dự án vân đồn tiềm năng thì quá lớn r. Nhưng bác cho em hỏi cái sonasea residence ở phú quốc bác có tài liệu nào biết nó sở hữu 100% 62,5ha ko nhỉ, em tưởng là cả khu 160ha nó sở hữu 51% thôi, và bác có biết tình hình GPMB ở đây ko. Em cảm ơn.

Phú Quốc mở bán xong im lặng nhỉ, ko thấy có thông tin j

Bác kéo lên đầu Pic đọc cái bảng tôi thống kê. residence có 2 dự án mà. 1 cái sở hữu 100%. 1 cái 51%. Hiện đền bù 20%, các chủ đất còn lại đều có thoả thuận k vướng gì. 2022 sẽ trọng điểm triển khai phú quốc. Do đất dự án k có dân ở nên dễ

3 Likes

Con ceo nó điều chỉnh xong chắc lại phi trần cả tháng

CEO hà nam, còn 80 ha, vị trí rất đẹp bác ạ qua sông, tiềm năm gần khu Châu giang to, đường lớn, quy hoạch vông vắn

Chuẩn. VCR đất ở cũng bị bán mất 1 mớ rồi. Riêng cái dự án Vân Đồn thôi CEO đã gấp nhiều lần VCR rồi. Vì Vân đồn có tận 100ha đất thương phẩm, đặc biệt trong đó có 40ha đất ở lâu dài :smiley: Trong khi đó CEO đang bán Vân Đồn cháy hàng rồi còn VCR thì chưa biết lúc nào mới mở bán được. Mà CEO đâu chỉ có mỗi Vân Đồn. Đó chính là điều mình chọn CEO chứ ko chọn VCR

1 Likes

1 tỷ usd 10k m2 đất thì CEO 1000 ha giá này múc bừa cũng giàu. Kkkk sốt đất sấp tới kinh hoàng lắm

34 Likes

Tính ra 2.3 tỷ/m2 ạ? Anh có nhầm 1 số 0 không anh :smile: nhưng bớt đi 1 số 0 thì vẫn kinh khủng :))