CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

Thời kì đất điên loạn, giá đất bên ngoài tăng bằng lần. chả nhẽ giá cp cty quỹ đất tiềm năng lớn lại ko ăn đc bằng lần. Ae hold chặt. Đóng bảng điện.

Ceo tỷ đô đấy bác, mạnh mồm thì 1,5 tỷ đô 2022, x3 tiếp, ôm đc là giàu

Cảm ơn bác , cùng chung 1 nhà động viên nhau thế là quá tốt ạ , để mọi người vững tin tương lai phía trước :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

CEO 1.5 tỷ đô 2022. Do đất CEO là đất sạch và pháp lý xong rồi. vân đồn phần đất ở lâu dài mà bán thì CEO k biết lên bao nhiêu cả

3 Likes

thế giá lên tầm 144k là đỉnh hả bác?

Bác hỏi nhầm room rồi

Đó là cho 2022 mà, còn lên vài lít, đất đai điên loạn hết đấy.

1 Likes

Đệ a7 toàn đẳng cấp tinh hoa , của ngành tài chính, chứng khoán , đầu tư

1 Likes

Cướp múc xúc ôm ko bị cướp hết ! Hở ra là mất

Đất 50 năm còn bán 50tr thì lâu dài khéo 100tr, Vân Đồn đặc khu kinh tế, nó còn hơn cả PQ, PQ ko có cao tốc chạy ra, ko gần Trung Quốc giàu có

1 Likes

Phần đất lâu năm hình như kế hoạch 2023 mới bán. 2022 vẫn bán phần 50 năm thôi. 100ha đất thương phẩm nó nhiều lắm, bán 5 năm may ra hết :smiley: Đất mà tăng gấp 2 thì riêng Vân Đồn đã lãi mấy tỷ $ rồi chưa tính Phú Quốc và các nơi khác

1 Likes

Chuẩn. Cao tốc mà xong + hết dịch dân TQ được sang đi du lịch đông nhộn nhịp thì giá đất Vân Đồn sẽ phi ác. Thế nên BLĐ cứ bán từ từ thôi chả cần vội bán nhanh, tầm 2 năm nữa bán 40ha đất ở lâu dài lúc đó mới kinh khủng :smiley:

2 Likes

Sao trong video này đệ ruột A7 lại chê CEO vậy? https://youtu.be/mY2dOqkp-Oo

Trước chê giờ khen là bình thường, thời thế thay đổi rồi

2 Likes

Mai lại tranh nhau cướp hàng rồi

Đặt luôn lệnh để cướp hàng nào

Chuẩn bị cướp hàng

Chuẩn a Hoài, cứ bán lai rai là hay phết, tạo hiệu ứng khan hiếm + cua vẫn còn đó để kỳ vọng, nên ceo sẽ cứ bò bò xanh xanh đúng chất siêu cổ

1 Likes

CEO mỗi năm bán chục nghìn tỷ.
Bục diều.

25 Likes

Em thấy CEO dự án sắp bán được nhiều, ngon quá thầy ạ mà nhỏ lẻ chắc phải nghe tin bán dự án mới bu vào rít lúc ý mới phê