CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

Đến dân trí còn thích CEO thì 2xx là muỗi.

2 Likes

Thằng ngáo

Bỏ đi, tầm nhìn thấp quá

Ngáo nhưng nó lại giàu vì nó có thiên thời chống lưng… Còn ông tri thức với mấy tờ giấy sau mấy năm ăn học… giữ khư khư như giữ huy chương nhưng lại đói veo mỏ… Ương lại dẫm phải cứt…

1 Likes

Các bác nói đến Thái Dúi là em chán rồi… Trình ngu nhưng chuyên tỏ nguy hiểm. Phản biện trái chiều là chặn…

Trình đánh chứng có khi còn ngu hơn con vợ em… Mẹ con vợ em nó còn hỏi được câu khẳng định :

• Anh ơi thế mình mua rẻ 1/5 cổ đất rồi, đất DA cty mà tăng gấp đôi thì mình lại thành mua rẻ gấp 10 (1/10) à?

Nó nghe mình chém gió mà còn hiểu hỏi câu ngon vậy… Trình Thái Dúi tu trăm kiếp có khi vẫn ngu hơn vợ em .

Thái tỏ nguy hiểm bụng đầu văn lược, âm chiêu nhưng đánh chứng toàn xịt… Chả ăn được miếng mẹ nào .

3 Likes

CEO múc

hình ảnh

Kkkk

17 Likes

Đệ tử kiếm ngàn tỷ

Ai bảo lúc rẻ không mua, bây giờ phải đua, thầy A7 nhỉ :slight_smile:

Tây bán hàng sắp hết. Lên 1xx lại đua lại. Tây tầm nhin sao bằng thầy.

CEO quỹ đất sạch rộng gần 1000 ha, có 450ha đảo ngọc Phú Quốc và 358.5 ha Vân Đồn vốn hoá 2 tỷ USD là muỗi, đất chỉ cần x2 x3 thì trên 5 tỷ đô…phi vào vũ trụ.

1 Likes

Thánh sống A7

1 Likes

Tp lúc có hàng kêu làm ly cà phê mắt lim Dim hưởng lãi.giờ đám học trò nghe theo cash is king rồi thấy nó tăng vào kêu ảo là lùa gà

Đợt này sợ CEo không chỉnh, a e cân nhắc bán lại mua giá cao. CEo lãi tỷ đô thì giá nào cho em.

Tây bán ra thì mới có hàng để mua, chứ không thì tắc thanh khoản

Cảm ơn mấy a tây. Lên 500k a tây vào mùa

Những kẻ chống lại thiên thời, chống lại thị trường luôn đúng, chống lại siêu sóng cổ BDS, BDS trú ẩn lạm phát… sẽ nghèo đi trong vô vọng, sẽ loạn chưởng ngộ chữ với những tấm bằng tiến sỏi, thạc sỏi ,rồi bọn đó sẽ bị xung quân cho làm nô dịch hết thôi… còn những người ôm cổ BDS sẽ là ông vua mới của xh thị trường này, họ nắm thiên thời chính là con trời phụng thiên .

Tây lông gặp A7 quỳ hết xuống

1 Likes

Những người tỉnh ngộ sớm, vứt bỏ sĩ diện hảo, quay đầu sau những nhận định sai lầm về cổ đất của media, tiến sĩ, thạc sĩ, giáo sư nước ngoài… sớm thừa nhận mình sai lầm thì sẽ không bị xh sỉ vả… còn không bọn chúng sẽ bị nguyền rủa đến cả thập kỉ vì dốt còn nhiệt tình…