CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

Sáng nay múc CEO k nhìn giá giờ đỏ quá các bác :rofl:

Đỏ chút cũng có sao đâu, quan trọng là đầu tư dài hạn bác :smiley: Cứ thoải mái lên kk

1 Likes

Sáng nay mình cũng múc giá cao, jo nó xuống kk.

1 Likes

Chiều nó lại phọt lên thôi bro :))

CEO đuổi kịp DIG ko

CHÚ Ý ! CƠ HỘI GIÀU NHƯ ĂN LÔ .
Ae nhìn VCR nhé 172 ha cát bà mật độ chỉ 17% . đã bán 5ha còn 25 ha mà VCG thâu tóm xúc hàng chục triệu cổ định giá 10k tỷ… Họ còn kì vọng 20-30k tỷ.
Trong khi CEO 163 ha Phú quốc. 358 ha vân đồn.100 ha quảng ninh. 20 ha Mê linh… Hà nam…
Định giá hơn VCR chỉ 20% thì rẻ cả gần chục lần đấy, cơ hội giàu khủng. Quỹ đất CEO phải 5 tỷ usd . Tân hoàng minh đầu tư 34 ha phú quốc đã 1 tỷ usd , CEO 163ha vị trí đẹp đất lâu dài.
Tốc độ bán hàng vân đồn hơn 10k tỷ 1 năm ko phải cam kết trả lãi khai thác 12% gây lỗ như trước đây thì CEO là kho báu.
Cẩn thận phi vài trăm 1 cổ. Bơm tiền giá đất xx lần nữa thì ông Giời mới định giá nổi

Kkkk

26 Likes

Mấy bác tham ô nghìn tỷ rồi cũng mua đất làm giàu cho nhà đầu tư cổ đất .ceo lên 500k trươc tết

Em đã múc nhiệt tình :))))

1 Likes

chúc mừng bác lại ngon

hình ảnh

3 Likes

KHẨN CẤP! F0 CHÚ Ý! RỒI DÒNG TIỀN CẢ THỊ TRƯỜNG SẼ ĐỔ VỀ HẾT VỀ TRANH CƯỚP CỔ PHIẾU BDS ĐỂ ĐƯỢC GIÀU SANG THÔI

11/2021 số lượng tài khoản chứng khoán mở mới là 221.314 tk, lũy kế 11 tháng là 1.3 triệu tài khoản… Nâng tổng tài khoản hiện tại trên thị trường CK Việt Nam vượt 4 triệu tk (cả nước ngoài và nhà đầu tư tổ chức).

Với dân số 97.3 triệu dân, thì nhà đầu tư cá nhân mới chỉ chiếm 3.9% dân số … Còn quá thấp so với tỉ lệ nhà đầu tư cá nhân đầu tư chứng khoán của Hàn Quốc 16.3%, hoặc 48.8% của Đài Loan .

Với tầm nhìn đi theo đường lối phát triển “Con Rồng Đông Á” của Hàn Quốc, Đài Loan… Việt Nam đặt kỳ vọng 5% dân số đầu tư CK 2025, 10% 2030 .

Hệ thống giao dịch Hàn Quốc (KRX) đã tiến hành thử nghiệm một thời gian, có khả năng sẽ đi vào hoạt động vào đầu năm 2022 giúp :

• Tăng khối lượng giao dịch
  • Giao dịch T+0
  • Giao dịch bán khống
  • Khả năng thanh toán trong ngày

Qua đó giúp thị trường Việt Nam từ cận biên lên thị trường mới nổi .

Anh ơi, ceo mai mua mới đc ko anh. Anh phán cho 1 câu để em thêm dũng khí với ạ

Múc múc ….siêu cổ múc ko cần nhìn giá

Cứ quanh 5x là vẫn ổn bác. Múc

CEO kê luôn từ h, mai ko có hàng mà húc đâu

1 Likes

Cảm ơn A7 và ae đệ tử đã khai sáng cho lớp lớp nhà đầu tư… Để ae theo đều giàu về kiến thức, giàu về tài sản…

L14 có 28 triệu cp vốn hóa 7.500 tỷ L18 có 38 triệu cp vốn hóa 2.000 tỷ *** L14 có dự án Nam minh Phương 54ha L18 có Bắc cầu Hàn 85.2 ha *** L14 liên danh Li16 thực hiện dự án L18 tự mình và công ty con làm dự án. *** L14 tổng Li cầm 26% L18 tổng Li cầm 4%. *** L14 đang gpmb dự án L18 đang chờ thủ tục để mở bán. *** L14 có Nam minh Phương đất View hồ L18 có Bắc cầu Hàn hồ điều hòa *** L14 có dự án gối đầu L18 có Bắc cầu Hàn 2 và dự án Thái Nguyên,Uông bí. *** L14 gần bỏ mảng xây lắp. L18 rất mạnh mảng xây lắp. *** L14 chủ tịch cầm 6% L18 chủ tịch cầm 51% *** L14 thị giá 280k L18 thị giá 60k *** L14 thanh khoản cạn kiệt L18 thanh khoản teo tóp. $$$__$$$ Một sự điên rồ hiếm thấy trên ttck…ăn bục ruột rồi ae ơi !

1 Likes

Up tiếp

2 Likes

CEO tầm này ko phải nhìn giá. Múc đi. Quý 1/22 giá 100 rồi.

Thầy A7 chia sẻ tư duy đầu tư dành cho nhà đầu tư F0. https://youtu.be/nnS0tV-hQ8o