CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

M ngu lắm, đeso biết tìm lại bảo xoá

1 Likes

31 Likes

Cầm vàng chớ để vàng rơi. Cầm L14, DIG,CEO đời đời ấm no

1 Likes

Còn đủ mà, chịu khó tìm trước khi hô hào đi bạn.

Ae có link tham gia cổ đông ceo cho mình với

Cập nhật thêm giá bán dự án của CEO. đất đai tăng nhanh quá.
Cơ sở định giá Vân Đồn theo công bố chủ đầu tư: 85 tr/m2 đất ở lâu dài. 50 tr/m2 đất 50 năm
Dự án Phú Quốc theo giá bán Tân á đại thành bán.
Dự an Mê Linh 40 tr/m2

13 Likes

Bác này nói có lý. Có một số kẻ, chẳng bit vì lý do gì, cứ nhảy vào phá. Trong khi cũng đếch đưa ra dc luận điểm, luận cứ gì. Cứ nói cho sướng mồm. Cổ đông CEO ai nghe theo những lời sáo rỗng thế mới là GÀ. Đằng này A7 đẳng cấp đã dc khẳng định. Đưa cho ae đủ luận điểm căn cứ,mọi thông tin ae đều có thể tự tìm hiểu kiểm chứng. mà thời kỳ lạm phát, bà bán rau còn biết phải ôm đất chứ đừng nói ae đầu tư đầu cơ!

3 Likes

Hãy tin vào phân tích bản thân, bằng cách nâng cao trình độ, A7 cũng chỉ giúp cổ lên nhanh hơn thôi. Chứ k thay đổi được sự phát triển của doanh nghiệp. Số liệu trên nếu thấy sai thì hãy phản biện. Tập trung vào giá trị doanh nghiệp

11 Likes

Bác lấy dự án nào đối chiếu để ước giá bán của ceo mê linh vậy ? Em hơi thắc mắc về giá 40tr/m

Họ đi đấu giá 30 tr/m2 rồi, đất trong xã. CEO mặt đường lớn, cạnh hành chính huyện, tiện ích đầy đủ. 40 tr/m2 là thận trọng

2 Likes

Mê linh tôi nghĩ 40tr là thấp.

tụi nghèo kiến thức tài chính, chỉ biết ăn tiền bẩn

300m2 9 tỷ cả biệt thự đéo ai mua đây

1 Likes

Mang mấy dự án bỏ hoang, vị trí xấu ra so sánh. Đi thực địa hãy phát biểu. Hà nội chỉ cấp phép 6 dự án Mê Linh thôi, CEO là trong số đó. Còn đâu thu hồi hết.

7 Likes

Không biết giờ bác cao siêu, kiến thức khủng cỡ nào. Nhưng chắc chắn bác cũng từ 0 đi lên. Nên bác chê người khác nghèo, thì bác k khác gì tự chê mình. Và ngoài kia người giỏi hơn bác còn nhiu lắm!

Nói vớ vẩn vl, nhà bố mày sát vách khu đấy bố k biết. Hở ra miếng nào mất miếng đó, 80tr/m2 khu Hà Phong

2 Likes

Bạn mình làm môi giới khu mê linh. Thành phố vĩnh yên nên mình có hỏi. Ko phải như bạn nói

Kèm link báo ở trên kìa

Báo nó viết thế lìn nào chả đc, ai kiểm chứng. Chú tôi 1 miếng ở đấy sao ko biết, đấy là đất thương mại dịch vụ nên bắt xây ko bị thu hồi, chứ đất này nó bán sạch từ ngày mở bán rồi.

Thầy A7 em đã theo con Ceo , Dig em muốn tìm thêm 1 con nữa thầy nghĩ sao về con LDG ạ