CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

AE CHÚ Ý KINH NGHIỆM ÔM CỔ ĐẤT THỜI BƠM TIỀN. KHÔNG HIỂU SẼ HỐI TIẾC CẢ CUÔC ĐỜI.

Lịch sử phải hàng chục năm mới có một chu kì bơm tiền . Và như chu kì này bơm cực khủng mà quỹ đất lại khan hiếm khủng hoảng thiếu lại cộng thêm thập kỉ bùng nổ oto cầu đất ven vô tận, 3 Thiên thời hội tụ kép mũ 3, có lẽ phải cả trăm năm mới gặp. Có thể đây là cơ hội tốt nhất trong cuộc đời các ae. Nhưng nếu ko nhận diện được ae sẽ ko đủ niềm tin đi hết con đường, chỉ ăn đc ba xu tiền lẻ trong hành trình dài vô tận thì cả đời ae sẽ tiếc nuối .

Chu kì 2007 chỉ 1 thiên thời đã có siêu cổ đất đạt 2.500.000 là SJS. Giá trị đồng tiền 2.5tr 2007 phải tương đương 25 triệu hiện tại . Khi đó 10k cổ phiếu SJS đổi đc 20 căn liền kề 87m2 đã xây thô tại Hồ văn quán Hà đông hà nội. Hoặc 25 con mercedes E240. Hoặc 1.800.000 USD…

Những ae chưa đủ trải nghiệm lịch sử sẽ luôn bị thiếu tầm nhìn, họ ko dễ tin vào sự thần thánh của cổ Vua khi lên ngôi. Họ ko hình dung đc hàng chục triệu tỷ ngoài xã hội run rẩy vì lo mất giá sẽ nhảy ào ào vào cướp cổ đất trú ẩn. Phải trải nghiệm và lì lợm như trâu như bò, phải gồng lãi đến mức điên loạn vì tiền đè ko thở nổi, thậm chí có thể phải chịu đựng các cú xóc ko để rụng hàng, phải bịt tai kệ mẹ chim lợn nó hót, kệ mẹ media nó dọa, kệ mẹ các chiên za ,chiên ngô, chiên khoai …hô chốt hô bán…thì mới có thể ăn trọn mâm cỗ đầy, bởi bán rẻ nó bay cao sẽ bị khớp tâm lí ko dám mua lại , thế là chứ nhìn cổ phi vạn dặm còn mình ôm mớ tiền lẻ mất giá hàng ngày, bọn ôm cổ đất giàu hơn trúng vé số. Sự hối hận, sự nuối tiếc, những tiếng nấc tiếng thở dài vì mất hàng, những tiếng rên la xé lòng đau nhói tận con tim…

Đó là đại sóng thần trăm năm ! Tầm nhìn sẽ quyết định số phận các ae

Theo A7(1970)

2 Likes

Tổng hợp các dự án của CEO hiện tại:

1. Ceo vân đồn 358ha: quy mô 3 tỷ đô. (70.000 tỷ). Đang ra hàng
  2. Ceo phú quốc 160ha: tầm 1,5 tỷ đô. ( 35.000tỷ) Đang ra hàng( chưa kể đang xin thêm hơn 100ha ~ 1 tỷ đô)
  3. Ceo Mê Linh 20,2ha: tầm 3.000 tỷ. Đang ra hàng
  4. Ceo Sunny garden Quốc Oai Hà nội: 323 căn biệt thự, 430 căn chung cư, 72 căn shophouse: 4000 tỷ. Đang ra hàng
  5. Ceo Riverine Cần thơ 99,86ha tầm 10.000 tỷ. Đang ra hàng
  6. Ceo River silk city Hà nam 126ha: tầm 12.000 tỷ. Đang ra hàng
  7. Ceo sonasea Nha Trang 7,9ha: Tầm 2000 tỷ. Chờ mở bán
  8. Ceo Quảng bình 7,48ha: Tầm 2000 tỷ. Chờ mở bán
  9. Ceo kiên giang city 83,5ha: dự kiến 10.000 tỷ. Sắp triển khai
  10. Ceo 300ha ven Hn( hình như Ba vì): quy mô tầm 1,5-2 tỷ đô: 36.000 tỷ

=> Tổng quy mô các dự án đã, đang ra hàng: 165.000 tỷ ~ 7,2 tỷ đô

Các dự án sắp ra hàng: 75.000 tỷ ~ 3,2 tỷ đô.

<=> tổng 240.000 tỷ ~ 10 tỷ đô. Tương đương 900k-1 triệu/cp.

Vốn hoá hiện tại của CEO: 23.800 tỷ ~ 1 tỷ đô. Dư địa còn tăng gấp 10 lần nữa. Chưa kể đây đang tính giá đất thời điểm hiện tại, bơm tiền mà đất x2, x3 nữa thì giá cp lên 2-3 triệu như SJS 2,5tr/cp năm 2007 là bình thường

Thêm nữa, CEO sàn Hnx nên lợi thế mua thì ko phải mất 15’ đầu ATO như sàn Hsx. Sắp tới bctc lãi trở lại thì lại được cấp Margin lại, Tây hết hàng kèm với việc là 1 trong những dự án hiếm hoi có hàng ra đúng trong giai đoạn bơm tiền hiện tại. Khi mà 2022 cung hàng bds toàn thị trường chỉ bằng 1/2 2021

=> múc CEO ko giàu bắt phải giàu. Rồi ace sẽ thấy giá 200-300-500k… tới đây thôi

7 Likes

bao giờ CEO có báo cáo tài chính thế các bác, cho bọn phân tích nó trắng mắt ra

Quốc hội thống nhất bơm máu tiền tệ kích nền kinh tế ;

https://youtube.com/shorts/3dE8je63RvI?feature=share

1 Likes

1 Likes

Rồi bán hết chưa để CM gom 1 thể

Qua phen này cổ đông f0 của CEO sẽ sản sinh ra một lứa lì lợm, đi dài được với siêu cổ :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Giờ này không kê lệnh bán nữa, anh em ai muốn bán kiên trì đợi đi. Chứ cứ đánh lên được 1-2k là lại bán bổ xuống thì sức nào mà đánh lên được. Rồi kê lệnh sàn nhìn càng sốt ruột. Chỉ cần lệnh bán ít đi thì cổ tốt như CEO sẽ lại quay lại đường đua tím thôi.

Hậu quả của covid ít nhất thêm 1 năm nữa, tìm nơi trú ẩn đi. khà khà.

Mỹ đang lật đật tăng lãi suất đồng đô để chống lạm phát vì không ngờ lạm phát nó kinh khủng thế, nhưng mà covid vẫn còn đây, thì khả năng cao Fed còn phải đau đầu nữa.

Múc,húc,xúc!!!

Dự án CEO Vân Đồn hôm nay tiếp tục mở bán ngay lúc này , khách Book đơn điên cuồng .

5 Likes

Để đây cho ae giống tôi có động lực

.

3 Likes

Làm sao mà kiểm chứng dc tốc độ bán hàng sonasea vân đồn hả bác?

bác cho tui hỏi sonasea vân đồn 358 hecta có bao nhiêu đất thương phẩm là đất ở,ko tính khách sạn?

Dự án có thông tin đó cua tự bác bấm nhé

IMG_20211114_174221

4 Likes

Vậy cái đó với cái này ko thống nhất rồi

1 Likes

IMG_20211114_174221

Bác nói sonasea vân đồn 100 hecta thương phẩm đã trừ đi khách sạn có mâu thuẫn với cái bảng trên ko bác?

trông như mấy cái chuồng heo-có lợn nó ở