CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

CEO vượt cản 74,5 anh em mạnh dạn vào hàng để đánh vượt đỉnh .

1 Likes

Vào lúc 45 rồi bác

Đang 77 quay xe về 73. Hơi buồn bác ơi. Nhưng mai chắc lại về 77-80 thôi bác

1 Likes

Thông tin lấy được từ một số ngân hàng:

• Số lượng tiền gửi bị rút mạnh
  • Cán bộ ngân hàng phải tới từng nơi để kêu gọi gửi tiền.

Ae ôm cổ đất nắm chắc vận mệnh trong tay, bán là mất, cất là giàu.
Múc mạnh!

7 Likes

CEO hội tụ quá nhiều yếu tố để tăng giá cực mạnh trong 2 năm tới. Quỹ đất lớn, Dự án đặc biệt lấy đất đồi bán biệt thự, Số lượng khan hiếm, Giá vốn rẻ, điểm nổ lợi nhuận (Vân Đồn bán như điên không chớp mắt). Không có gì ngạc nhiên khi CEO chinh phục 500k/cổ.

2 Likes

Kiêu gì nó chăng vượt đinh ?

1 Likes

là noa tăng it nhất thêm 15 lần nữa

CEO vượt 92 là mua tất tay nhé AE

1 Likes

Nhắm mắt mà xúc thôi bác, cần gì vượt. Đã rẻ rồi thì vào mà cướp, chẳng lẽ chờ ce rồi đi cướp giá trần.

1 Likes

Vượt đỉnh vào cuối tuần nhé ae.

2 Likes

Muốn vượt đỉnh chắc chắn nhất thì ta coi hết Tháng 2 là hợp lý, quãng thời gian dài đủ ko sợ lên xuống thất thường.

Múc CEO. :laughing:

1 Likes

Ngày mai CEO về sát đường MA 20 . Ông nào bán coi như vĩnh viễn mất hàng và rời cuộc chơi

1 Likes

Hôm nay tôi lại nhìn thấy bóng dáng của bọn sọc ông ạ chứ nhỏ lẻ nào táng sàn nhiều thế ? Lần này chúng chết hẳn thôi.

1 Likes

Chính thức chia tay vĩnh viễn 20tr cổ phiếu của cổ đông chuym bé . Thay máu quá tốt cho pha trèo về đỉnh và vượt đỉnh . Chúc mừng Tay To , AE CĐ mới gan dạ , tham vọng lớn cùng chung mục tiêu nhé

2 Likes

cầm ít. nhưng CEO mãi đỉnh.

1 Likes

Kkkk

18 Likes

Tí nhầm anh với thằng sáng nay kkk. :laughing:

E vẫn cầm từ 31/11 :v

1. Tay to tập trung gom bds 2. Đất đai khắp nơi đồng loạt tăng giá 3. Bên kẹp ngân hàng, cổ sản xuất sang cướp hàng 4. Người mua nắm giữ lâu dài không bán 5. Dòng tiền đổ vào ttck mạnh và nhanh hơn ngày xưa Đừng sợ chờ lâu! CEO, DIG chắc chắn có tiền triệu/cp!!!
4 Likes