CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

Nay kéo xả mượt nhỉ? Chuẩn bị về cái máng

Chuẩn đấy, máng vàng máng kim cương

1 Likes

Ôi thầy hôm nay live cắt trim anh em à các bác? Hôm nay nhìn nến xấu quá, chắc thầy lại làm vòng mới rồi thầy nhờ?

mấy con chim lợn ngày nào, tháng nào, giờ làm việc ntn a biết thừa… khà khà mà thiếu các chú a lại thấy cuộc sống như thiếu 1 nốt RÊ trong bản hùng ca PHÚ QUÝ GIÀU SANG … hú hú :money_mouth_face: :money_mouth_face:

Dự án CEO Mê Linh cập nhật mới nhất 20/3/2022.

2 Likes

ae khỏi lăn tăn nhé

3 Likes

CEO bị đè ghê quá! Huy động tiền mai múc tiếp! Không biết có giá đỏ để Múc không. Haha tối nay Thầy lên sóng thì không biết có khi lại phi tít ngày mai. Haha

11 Likes

Em không đọc các chủ đề khác chỉ đọc chủ đề Thầy mở ! Những kiến thức và thực tế của Thầy không ai địch nổi

chúc thầy thật nhiều sức khỏe và cảm ơn thầy những kiến thức thầy đã chia sẻ trong suốt tgian qua ạ

Anh ơi, sắp tới LFI có vào hội đồng quản trị CEO không ạ? Em cảm ơn anh!

bọn nó đè để gom đủ hàng rồi mới phi đấy kk

Vào thôi, trừ khi A7 muốn giải nghệ vì đã có quá nhiều $. Chính A7 livestream đề cập đến chuyện này, nếu không chắc thì đã không dám nói. Nếu vụ vào HĐQT thất bại thì uy tín giảm không ít.

Hôm qua tôi đã huy động tiền Múc gần 20k CEO cất tủ ôm lâu kệ TT. Haha siêu cổ phiếu như L14, DIG , CEO là cứ có tiền nhàn dỗi là Múc chẳng cần căn ke vài liên nhỏ làm gì. Quen nhân nhiều lần rồi. Haha

4 Likes

Sắp đại sóng

3 Likes

và phần sau đó sẽ làm nên lịch sử xD

8 Likes

Đoạn này quyết ngèo hèn,sang giầu. :laughing:

3 Likes

Khúc quan trọng của cả đời người.Đời người k dễ gì có cơ hội kiếm tiền x lần như chu kỳ này.sau này nghèo thì đừng đổ tại số.đúng k bác.quyết chơi 1 trận để đời

3 Likes

e chỉ chụp làm ví dụ thôi, có thể sau đoạn này vậy thật có thể ko, có thể phải 1 thời gian nữa mới phi ,nhưng mà để thấy nhiều khi quyết định nó thay đổi số phận trong 1 2 cú click thôi kkk

Hi vọng vậy bác ak

1 Likes