CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

Bác đếm từng ngày vậy ak.sao phải nhọc đầu thế.thoải mái lên đi.

2 Likes

Trải qua đc 5 phiên rồi thì sợ gì nữa, mai xanh

2 Likes

Thay vì ngồi tính phiên xanh đỏ, chỉ việc xóa app nghĩ tới ăn j chơi j thôi có fai cuộc đời vui vẻ ko. Đầu tư thì giá cả có thị trường làm việc , cổ tốt có thầy a7 gọi tên r

1 Likes

haha trước đây bác cứng lắm mà giờ đã lung lay ý chí r à, nhìn bảng nhiều nó thế đấy, bác chưa thực sự có niềm tin vào phương pháp, chưa thực sự có niềm tin vào CEO, chưa thực sự có niềm tin vào A7 thì sớm muộn bác cũng “bong” thôi, tui khuyên bác nên thực sự tĩnh tâm lại, nếu nghi ngờ thì hãy tìm hiểu kỹ tại sao mình mua CEO, nếu chưa thực sự tin và vẫn lo sợ thì hãy nghĩ mình mua CEO vì cái gì, nếu sau tất cả mà bác vẫn sợ tui nghĩ bác nên bán hết đi, bác ko phù hợp vs những cổ phiếu cá tính DIG, CEO đâu

6 Likes

Ôm đủ 4 cổ l14,LFI,dig,CEO 15 năm.sau đó tính tiếp đi.:laughing:

3 Likes

lấy lại tự tin r à bác :))

1 Likes

haha tui khác bác, tui chia ra 1/3 tui ném vào bđs, còn lại tui mua hết cp bđs r, chúc bác vững niềm tin, bền ý chí nhé, sử dụng đòn bẩy hợp lý và an toàn :slight_smile: :smile:

1 Likes

Bác nhớ quản trị rủi ro tốt nhé.sợ nhất all in rồi thị trường rung lắc.niềm tin lung lay làm mình k minh mẫn là hỏng đấy bác ak.làm việc gì cũng nên để 1 đường lui cho mình bác ak.e khuyên chân thành vậy thôi.chứ mua bán là quyền của bác.e cũng cầm nắm ceo dig dài hạn nhưng chỉ ném 2/3 tài sản vào đó

2 Likes

Ae nhớ quản trị tk để đi đường dài nhiều năm, hạn chế MG

2 Likes

Băm L14 được luôn LFI CEO DIG cụ ak. Nhìn nó thắt BB đẹp như tranh vẽ mà e ko còn tiền. Múc DIG CEO hết r

6 Likes

Mình thì all in CEO, chỉ 1 mã vì thấy l14, CEO, DIG đồng pha

DIG trần, hy vọng CEO tiếp bước.

Hi vọng CEO sớm trở lại cuộc đua.10% 1 phiên thì cũng nhanh thôi.tay to gom đủ hàng là phi.

2 Likes

Cái em khoái ở CEO là biên độ 10%. Đấy là lý do vào CEO. Tuy nhiên cũng sẵn sàng cho việc giảm -10% 1 phiên. Cảm giác nó phê.

1 Likes

Mình nắm cả ceo và dig nhưng ceo tỉ trọng cao hơn.target của mình là ceo 2023 và dig giành cho 2025.

1 Likes

CEO gần đây hơi yếu, đánh thế này bọn T+ cứ chốt rồi làm lại vòng mới, lái mạnh tay lên mới trở lại đường đua được

Công nhận.phải tăng sốc 2 3 phiên liền thì chúng nó mới k dám chốt lời linh tinh nữa.cứ lên được 20% chúng nó chốt lời.1 tuần sau giá vẫn xuống tạo cơ hội cho chúng nó ăn vòng nữa.bất công cho những ae ôm dài hạn.

1 Likes

Bán là thua mua là thắng .
Chúc ae cổ đông dài hạn thắng lớn.

Chúc mừng bác

1 Likes

Kkk

17 Likes