CEO siêu cổ 2022!

Tào lao gì-đúng mà
trước bọn đánh DRH nó nói là dự án này của DRH-kéo xả thì DRH mới lên dc đó
cá 1 củ không

Thế này mà tào lao ah
thị trường nó khôn lắm bác ơi

AE CHÚ Ý KHẨN !
Ở VN cứ VN30 sản xuất, bank , thép VNM…PE 12-30 là media, chiên za chúng nó chỉ lừa ae múc để nó sút lấy tiền đi mua đất, mua biệt thự, cổ phiếu đất thôi. Bởi sau 12-30 năm mới mong hòa vốn thu tiền về mua đc mớ rau. Còn đất x100-5000 lần sau 20-30 năm. Cổ đất x10.000 lần
Hãy ghi nhớ điều này sẽ như bùa hộ mệnh của Thiên triều
Kkkk

32 Likes

Siêu cổ gì sàn cả núi siêu gì xin thưa siêu thoát :laughing:

1 Likes

Oánh DRH vì nó ôm 51% KSB. KSB nắm 2 mỏ đá lớn lợi đầu tư công bạn ơi

Anh em ai về nhà nấy ăn tết , sau tết lại bài ca CE kkkk

Đúng như qua tôi nói đổi con khác sang CEO, nay thực hiện gom thêm.

2 Likes

Tạo lập, tự doanh nó đè á cụ.

2 Likes

Thị trường chứng khoán nó có nguyên lý của nó, tăng nóng thì nó điều chỉnh. Đoạn này, chủ yếu thông tin tác động mạnh làm tâm lí nhà đầu tư chưa ổn định lại. Kinh nghiệm các năm qua, từ biển đông, brexit, chiến tranh thương mại, covid,… Rồi mọi thứ cũng sẽ qua đi. Anh em ôm cổ đất thì là anh em ôm tài sản trong thời bão giá, lạm phát, thời gian 3-5 năm tới. Hiện tại thị giá đang thấp hơn nhiều lần giá trị tài sản công ty. CEO đất bao la mà toàn đất đắc địa, anh em nắm giữ cổ phiếu sở hữu công ty, cứ xác định cùng lắm anh em vẫn được chia vài nghìn mét đất biển phú quốc, vân đồn, chia theo tỷ lệ cổ phiếu nắm giữ. kkkk. Dạo này đi ra ngoài đời, bà con mua đất, mua vàng quá trời. Thế mới thấy tiềm năng của CEO nó lớn thế nào… Mình tự tin, khi bật trở lại lực CEO sẽ bật nhanh, và mạnh nhất, do nó thực chất, tiền tươi, thu thật, thu lớn, và còn nhiều kỳ vọng,…

8 Likes

bác cmt hay quá :)))

khóc quá

cảm ơn bác chia sẻ

Đang buồn vì xanh lơ, nhìn thấy avatar của em gái thấy đời cũng đỡ mỏi mệt :slight_smile:

1 Likes

Htp tuổi con dog

vậy tâm lý còn non quá, bán đi nghỉ cho khỏe. Siêu cổ không giành cho người yếu tim đâu! Mai sàn anh bán con khác vào tiếp CEO.

1 Likes

Cổ gì mà siêu siêu quá xin thưa rằng cổ siêu . Siêu cổ thì phãi làm sao . Siêu sao. Siêu cổ quật gãy hết răng :smile:

CEO, FCN. Đi qua rất nhiều nhưng giờ mới để ý 2 siêu cổ.

7 Likes

Cứng đấy em.

Lông dân sao rồi …ổn không bạn ơi ??? mai múc thêm 100 cổ nhề :smile:

E vừa nhận đc mail phó TGD Tạ Văn Tố bán hết cp CEO rồi các bác, bán hôm 10/1 luôn :sob::sob: