CEO siêu cổ 2022!

Cầm ít ceo giá 62 mà cũng ná thở các bác ạ

CEO giảm quá. A7 vào cướp ghế chủ tịch đi đại ka. Hàng ngon mà giá rẻ quá, coi chừng mất luôn công ty.

Khi nào vol bé tí, nến doji xuất hiện, vào bắt đáy, 2 năm nữa x5x10 tài khoản là chắc, :slight_smile:

Ceo quá ngon ko phải bàn cãi, chỉ có chim lợn với t+ vào khóc than

Kkk

8 Likes

CEO chuẩn bị mở bán Vân Đồn 300 căn BT trị giá 4000 tỷ. Đúng như A7 nói 1 năm bán 10k tỷ doanh thu Vân Đồn

9 Likes

Năm 2023 thì mơ CEO có giá 5x sau khi tăng vốn 1:1 nhé! Haha cứ ôm lỳ như trâu không nhả dù chỉ 1 cổ có tiền là Múc đu đỉnh cũng chuyện nhỏ! Haha có Niềm Tin

Tranh thủ gom hàng thôi , lúc CEO phi thì ko có giá như này nữa đâu

Đây là phân khu biệt thự biển Wyndham Garden hả bác? Nếu vậy thì quá ngon

Sale off, tha hồ mà mua

Sáng lại canh nhặt được ít CEO chơi. Mấy khi sale off. kkk.

e

2 Likes

Hay thật. Ngoài đời đang sóng BĐS, trên sàn cổ đất bán rẻ như cho. Tầm này không múc thì khi nào múc ae. Lòng tham vẫn chưa đủ để chiến thắng nỗi sợ ah ae? kkk. Phiên nay có thể là phiên tát ao đi vào lịch sử.

1 Likes

Vẫn cứ là cảm ơn người bán hôm nay. Đã nhận hàng.

CEO hỗ trợ cứng ở 39 rồi, tự tin ôm thôi anh em!

Lần trc thấy vào chê nhiều thì mua dc đúng đáy. Lần này thấy mấy ông giàu mõm bớt nói đi là mua dc rồi

ko còn tiền mà múc chỉ ngồi nhìn tiếc quá

Cuộc chơi đất hay cuộc chơi cổ đất luôn là cuộc chơi văn minh nhất, công bằng nhất. Người đến trước hay người đến sau đều có quà, nếu trì đòn. Không anh em nào thiếu lộc của thiên thời cả. Không chịu được những cú sóc nôn thốc nôn tháo cổ, mật xanh mật vàng, sao ăn được x lần tài khoản đây. kkk.

1 Likes

Hnay mình ko múc thêm CEO, nhưng lại mua đc ít DIG ở giá 67.

1 Likes

Cập nhật hôm nay