CEO siêu cổ 2022!

CEO hình như không ai muốn bán nhỉ ! khối lg bé quá các bác!

chắc tình hình này chưa bay được, cứ lên tý là các bố lại nôn thốc nôn tháo =))))) thôi kệ

Vol tịt rồi, tay to muốn gom xuống cũng sợ mất hàng, buộc phải mua lên thôi, chiều nay ko thì mai sẽ chạy… khó có kết quả khác.

lên được tí xong bị táng xuống rồi hic, mấy anh táng dữ quá

còn treo quả cung kia chắc vẫn chưa no bụng. CEO ko giảm mạnh nữa vì gom xuống có khi mất hàng, lình xình gây chán nản, giả vờ đánh phân phối cho anh em lãi ở dưới bán ra.

Bác có kinh nghiệm đấy. Nói chung dìm giảm để gom hàng thôi.

1 Likes

Bác ơi em thấy giảm mạnh dần :cold_sweat: em lo quá đang ở trên đỉnh Ceo…

1 Likes

Đánh vét máng =))

Mua thêm giá 39 rồi tắt app đi chơi đi bác

kệ đi, cái gì cũng có lúc… cứ cầm, sợ quá thì đừng theo dõi nữa.

Vãi shit. Ô mua rẻ 1/4 giá trị thật mà vẫn sợ.???

Có thông tin gì về mở băn sonasea phú quốc ko

Đu đỉnh nên tâm lý chút thôi bác, anh em có người nọ người kia… mới chơi ăn quả đỉnh, giá lình xỉnh mỗi ngày bay tí thì cóng cũng là chuyện thường, động viên bạn ấy chút, có lẽ hòa là bạn ấy chạy thôi :))

1 Likes

Có thông tin gì sonasea phú quốc mở bán chưa các anh :l

Ae chú ý, thời gian tới đây biệt thự hàng hiệu trên đồi sẽ là xu hướng mới tại Việt Nam, các đại gia Việt đang dần bắt kịp xu hướng thế giới. Nên nhớ CEO Vân Đồn có khu biệt thự trên đồi tầm nhìn ra Vịnh Bái Tử Long, đất vẫn còn nguyên trong kho đến giai đoạn 3 mới bán, tiềm năng siêu khủng. 162 ha còn lại của CEO ở Phú Quốc cũng dự kiến làm khu biệt thự trên đồi tầm nhìn ra biển, thậm chí còn khủng hơn, mà lại là đất ở, ae cứ nhân ra rồi biết kkkk.

cụ Lăng hỏi A7 định giá CEO bao nhiêu? A7 trả lời 5l. nên Ae yên tâm nắm giữ

3 Likes

Cứ IDC mà múc húc xúc target ngắn hạn 120k.

@sury

Hoa hậu đã ôm siêu cổ ceo rồi nhé…

1 Likes

E đu đỉnh CEO ko biết khi nào mới về bờ đc. Mỗi ngày lại giảm 1 ít :face_with_head_bandage: