CEO siêu cổ 2022!

Vol cứ bé dần chứng tỏ đã rũ 1 lớp T+ mua đi bán lại.Cổ động phần đa giờ nắm giữ giống L14 .Chỉ cần 1 phiên vài chục nghìn cổ là trần

1 Likes

Chạy tít quá. e mới mua thêm 1 ít. Đang đợi nó lình xình có tiền mua thêm mà nó chạy luôn

1 Likes

chim lợn nó gáy vì sao, vì muốn anh em bán hàng, ôm tiền để nó dễ dụ, để mua mua bán bán lợi cho môi giới… mục tiêu chỉ là dắt mũi anh em. Bán CEO mua IDC, mịa nó IDC giảm 2 phiên về 8x rồi, mua mấy hôm trước là đu đỉnh tiếp, trong khi CEO đã giúp anh em hôm nay về bờ cả rồi

2 Likes

Đội IDC im nhỉ :rofl:

1 Likes

Vol cứ bé dần thành siêu cổ

1 Likes

Ngon quá

anh em lưu ý, đoạn vừa rồi mình theo dõi rất kỹ, vùng giá tay to gom 38-41, phiên hôm qua cơ bản chỉ giao dịch vùng 41. CEO sẽ lấy giá vùng này làm nền để đi lên. Có hàng ôm chặt

1 Likes

A7 ns IDC chơi được thôi.Nhưng lái IDC lợi dụng để đẩy giá IDC lên

Trước a7 bảo bctc quý 4 Ceo vẫn sẽ lỗ 1 chút vì chưa book được lợi nhuận thì phải

Bác nào táng mà giá trần mà kinh vậy bay luôn màu tím

1 Likes

10p sau lại tím thôi, cứ cho nhỏ lẻ T+ rũ sạch đi. Tuần trước bị đè giá ép cho các cụ nôn hàng ra thì thôi

Tin khẩn tin khẩn .Giá đang còn rẻ ae múc mạnh

1 Likes

CEO quá ngon

Giá còn đang quá rẻ

Anh em ôm CEO hôm nay đã ấm lòng… CEO đã vào đà thì không chỉ một phiên, hấp thụ hết hàng lỏng, hàng ysl, t+ bằng phiên hôm nay thì các phiên hôm sau thậm chí sẽ còn nhẹ nhàng hơn.

1 Likes

lồi mồn rồi anh em ơi

Quá khủng CEO ơi

Giá đất thổ cư bị thổi “chóng mặt”, có nơi lên tới 400 triệu đồng/m2 cứ vậy thôi!

Ceo ngon

1 Likes

Em mua 45.5 gần bờ dc chút rồi :joy::joy::joy:

1 Likes