CEO siêu cổ 2022!

Thái Dúi vừa ra vi deo Fed hay là Phét. Chán ae ạ. Nói bậy bạ loạn cú mèo một hồi xong chả hiểu hán nói gì, con nhang đệ tử theo thái loạn hết não… Trình ngu nhưng chuyên tỏ nguy hiểm. Phản biện trái chiều là chặn…

Trình đánh chứng có khi còn ngu hơn con vợ em… Mẹ con vợ em nó còn hỏi được câu khẳng định :

• Anh ơi thế mình mua rẻ 1/5 cổ đất rồi, đất DA cty mà tăng gấp đôi thì mình lại thành mua rẻ gấp 10 (1/10) à?

Nó nghe mình chém gió mà còn hiểu hỏi câu ngon vậy… Trình Thái Dúi tu trăm kiếp có khi vẫn ngu hơn vợ em .

Thái tỏ nguy hiểm bụng đầu văn lược, âm chiêu nhưng đánh chứng toàn xịt… Chả ăn được miếng mẹ nào .

8 Likes

Bắt tây lông mua lại giá cao

Múc

Bán sách mà bác, đánh như thầy A7 thì ai mua sách của hắn. Hoặc ko phải chuyển qua dịch sách thầy A7 qua tiếng anh rồi đem qua Mỹ xuất bản, làm người cần phải thích nghi và thức thời :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Ối zồi ôi !! Tân hoàng minh xây dự án 34 ha Phú quốc tỷ đô. CEO có 160 ha. Lại phải định giá lại rồi.kk nhiều tiền quá

30 Likes

Múc xúc húc

Bán cổ ngân hàng đua Ceo rồi mọi người ơi, hí hí…

Ối zồi ôi, kiếm đằng đông đằng tây nộp hết vào đất trú ẩn thôi. Ko thì còn cái nịt

11 Likes

dòng tiền mọi ngõ ngách cuối cùng vẫn tìm cách chảy về BDS, cổ BDS

2 Likes

Múc nhanh nào

1 Likes

Phú quốc 3 tỷ usd + Vân đồn 2 tỷ. Đác chỗ khác khuyến mãi ko tính. Ối CEO siêu siêu khủng.
Bán 10.000 tỷ đất 1 năm thì vài ba lít 1 cổ nhé.

23 Likes

CEO chắc tím cả tuần sau mất .quá kinh khủng :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts: em cảm ơn thầy cho anh em chứng sĩ có cuộc sống ấm lo thời kì cô vít thất nghiệp mà vẫn làm giàu :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:đa tạ thầy A7. Tất cả anh em chứng sĩ chúc thầy sức khỏe .:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

CEO gập mồm

1 Likes

6 Likes

1 Likes

hình ảnh

Khảo sát thực tế đến thăm công ty

hình ảnh

4 Likes

Treo quả cung dọa ai thế nhỉ :))

1 Likes

Ai là người tặng hoa thế ạ

A7 truyền thụ bí kíp võ công cho đệ tử kiếm 100 tỷ 1000 tỷ