CEO siêu cổ 2022!

Những ai học thầy a7 ôm l14 , ceo , dig .đều trở lên giàu và sang . Chứ không giàu bửn như quyết còi , họ luis , v.v . …

Muốn giàu có phải định giá được tương lai

All in CEO tối ưu lợi nhuận

1 Likes

Siêu cổ ceo

Đang có mặt tại Phú Quốc lúc này

2 Likes

tụi chym lợn môi giới. nó luôn muốn các dòng luân phiên nhau tăng. phím ae đảo hàng liên tục. không như thầy A7 mình luôn đánh tầm vĩ mô nhìn xa trông rộng. học theo tư tưởng của thầy e thấy lời vài chục % là chuyện rất bình thường. xưa nghe theo tụi phím hàng cứ dc 10% đã chốt lời, đảo hàng tùm lum rốt cuộc chả dc đồng lợi nhuận nào, toàn mất phí gd làm giàu cho tụi cty ck. ae mình cứ ôm chặt DIG CEO ăn bằng lần cho tụi mg khóc thét hết đi.

1 Likes

Có gì cập nhật ae cùng lắm được nhé bác. kkkk

Nhờ Thầy A7 đánh giá giúp tụi em về tình hình dịch bệnh. Biến chủng Omicrom đang ngày càng phức tạp và trong nước dịch càng ngày càng khó kiểm soát. TTCK Mỹ cuối tuần giảm mạnh. Liệu có rủi ro TT bị cộng hưởng 1 cú sốc như năm ngoái k Thầy?

Omicron là cơ hội để thế giới thoát khỏi khủng hoảng COVID, Virus luôn tạo ra biến chủng mới, nó lây lan nhanh hơn nhưng thuần hơn với vật chủ, độc tính cũng giảm chứ ko tấn công vật chủ mạnh lên, Sau Delta thì biến chủng Miu cũng gần như vô hại, cũng chưa ghi nhận ca tử vong nào nhiễm Omicron. Có điều các Big pharma mỗi năm thu hàng chục tỷ đô là vaccine nên chắc chắn không muốn Covid biến mất dễ dàng. Omicron chính là cơ hội để nhân loại thoát khỏi covid nhờ miễn dịch cộng đồng một cách tự nhiên và nhanh nhất

1 Likes

CEO múc nhanh

Ng nội bộ mua bán phải thông báo trước. Cổ đông lớn nó bán xong mới phải báo sao đó

2 Likes

Ah. ok. thanks.

Bán hàng dự án

CEO ngày 18/12/2021

1 Likes

Tiền phải cân rồi

Mua tương lai để trở nên siêu giàu

Các bác cho em hỏi là giờ múc mới CEO được không ạ hay nên chờ chỉnh? Em là chiếu mới muốn đầu tư kiếm chút đỉnh ạ

1 Likes

CEo phải về giá trị thực. Giá trị vốn hoá vài tỷ đô, giờ mới hơn 10k tỷ, thì còn nhân 10. Thì giá nào chẳng có lãi, ngắn hạn thì chịu.

Múc bừa đi bác, giá này múc bừa cũng giàu

Kê lệnh sớm ăn sớm

Mua trước tìm hiểu sau.