CEO siêu cổ 2022!

Kkk

20 Likes

Chú ơi giúp con nhận định CEO và DIG tuần tới này với, nó có hồi ko chú?? Con vào hôm thứ 5 mà 2 hôm thấy nó xuống hoài đang lo quá chú ạ. Mong chú phản hồi. Con cảm ơn chú

Dài hạn ôm thoải mái bạn nhé!

1 Likes

Tao trả lời thay nhé

“ĐÉO HỒI” nhé

Bất kỳ thằng nào đầu tư hỏi lên xuống theo phiến đều đéo qua được ngày rằm đâu.

Biết việc mình làm, làm việc mình biết

Mày hỏi thế mày hỏi mẹ luôn kết quả tối này 18h30 đi.

Đầu tư chứng khoán mẹ gì nữa😅

6 Likes

Vào siêu cổ thì nó chỉnh 10-20% cũng cười đi, thế mới cưỡi được xích thố !

1 Likes

Thầy bơm oxi liên tục, k mua CEO đúng là 1 tội ác

Cái cam kết 9% là của dự án nào bác nhỉ.

đúng rồi bác,sợ thì bán mẹ đi

Người mới chơi, họ yêu quý, tin tưởng A7 họ mua vào, thấy giảm thì lo là đương nhiên, việc gì phải ăn nói kiểu hằn học vô học thế, họ có làm gì đến nồi cơm nhà ông đâu, đừng làm bẩn danh A7

5 Likes

Dạ cảm ơn bạn

E vốn ít mới vào đã bị lõm 2 ngày nên lo lắng hỏi chú A7, sao anh ăn nói xỗ sàng vậy a???

4 Likes

Cảm ơn anh

1 Likes

Dạ em cảm ơn, tại vừa vào lệnh được 10p là nó xuống èo 2 ngày liền nên e sợ e bị đu đỉnh mất rồi nên lo lắng nhắn hỏi chú A7 hihi

Cái này A7 đã nói nhiều lần rùi bạn nhé. Ngắn hạn ngày mai, ngày kia thì chả ai biết nó sẽ tăng hay giảm cả, bởi vì thị trường rất khó đoán. Tuy nhiên về dài hạn thì không cần phải hỏi bạn nhé, cứ ôm thôi.
Nói đi cũng phải nói lại, mới vào thị trường thì cũng nên quản trị rủi ro, tự biết quản lý tài sản của mình. Tìm hiểu về doanh nghiệp, tìm hiểu nó có lên được nữa không, tại sao lên được, tại sao không thì mới đi dài được.

3 Likes

Dạ em cảm ơn em sẽ học hỏi thêm

Thầy A7 đã nói tầm đến đâu thì tiền đến đấy. Muốn kiếm tiền trên tt thì phải học và nâng tầm nhìn lên đã chứ giảm tí đã xoắn thì cổ tốt mấy cung thua lỗ thôi.

3 Likes

Cái 9% dự kiến thôi nhỉ , cái đó khả năng cổ tức

từ ngày chơi chứng khoán chưa mã nào tôi ưng như mã CEO. Mua từ giá 18 đến giờ chưa bán 1 cổ nào. Lên 500k mới bán. kaka

Hôm trước mình mua giá 38, cũng bị âm nhưng mình k bán, hnay đã lãi 50%. Cầm dài hạn nó chỉnh 1,2 phiên kệ nó bạn nhé

1 Likes

Mình vẫn chưa rơi cổ nào

1 Likes