CEO siêu cổ 2022!

chủ tịch tân hoàng minh quyết tâm cao , nộp cọc hơn 500 tỏi, quyết làm công trình thủ thiêm để đời, khi nộp xiền 1tyr $ xong thì đất ko có mà cạp ý, lúc đó cổ ceo phải 2 củ nhé! hôm nay ko thấy chim lợn kêu gào!

1 Likes

1 niềm đau cắt lỗ bank, thép, Quyết của e. F0 nếm trãi hơi nhiều

Ông xả đi cho người đến sau còn mua :joy::joy::joy:

Chừng nào mấy “chiên da” tự phong như Thái dúi vẫn còn phân tích, thuyết âm mưu, live truym, live cu các kiểu thì ae cứ yên tâm ăn ngủ, tháng coi bảng 1 lần, mót quá thì tuần/lần.

Ngày kia tôi mới xả được. Mới mua giá đỏ hôm qua

Tôi vừa vào hỏi a Thái Ceo trần có vào được ko. Xem anh ý nói gì. :rofl:

1 Likes

Tây bán xong ceo lên 500k trong 1 nốt nhạc …

Còn 3.9tr nữa. Hóng mạnh :))

Thái cu đơ nói j thế cụ.kkkk

:)))) thế này mua bao nhiêu máy đếm cho hết tiền

1 Likes

Hôm trc Thái bảo mô hình tên lửa ai lãi chốt đi ko nó sụp cái piuuuu. Nay tôi vào trêu tí. Ko thấy phản hồi bác ạ.Hôm xưa Thái hô nóng quá dễ sập, làm hôm qua tôi lại được mua thêm.Cảm ơn Thái :star_struck:

Thái toàn đi ăn ốc nói mò. Chuyên nhìn đồ thị phán như thánh. Kkkk. Để ý mỗi lần bđs sập sàn là hắn hả hê live trym. Còn hôm nào trần thì ko thấy mặt mũi đâu.

1 Likes

Có tiền thì cứ gia tăng thôi. Canh hôm nào a Thái mặt mày cay cú hô sập tùm lum thì tôi vào mua nhiều hơn xíu. Có a Thái hô sập a e cứ yên tâm mà múc. Đua trần cũng múc

1 Likes

Mấy lần vào chim lợn hắn block luôn. Kkkk.

Ceo mới 70 thôi mà bác Thái có vẻ a cay. Thế mà ceo điên nó phi 5lít thì chắc A Thái đốt hết sách. :sweat_smile:

2 Likes

Lý do ceo là siêu cổ tam sàn

T sợ chưa đến 5l đâu. Cần 2l thôi khéo điên mẹ r. K

2 Likes

Hôm nào sàn tôi vào hỏi Thái ngay. Có mấy lần tôi vào thấy hô sập có vẻ chắc cú lắm. Hôm sau tôi mua. Đm nó ăn bác ạ. Đéo thèm chỉnh nữa. Thế mới hay chứ lị. Nên cứ yên tâm. Còn bác Thái chim lợn thì anh em cổ đông ceo càng lồi mồm, nghẹo cổ. A Thái có vẻ là chim lợn CHIẾN LƯỢC của ceo đấy. :sweat_smile:

3 Likes

Tôi vào hỏi cả con dẩm loz bạch huệ. Ko thâyys trả lời bác ạ. Càng hô sập càng phải mua thêm. Bọn nó cứ dìm CEO thế mà CEO nó vẫn cứ nổi lềnh bềnh.

1 Likes

Bọn nó lock hêt. Kkk. Miễn phản biện.

1 Likes