CEO siêu cổ 2022!

Cầm CEO từ giá 18, lên 3x Thằng môi giới của mình bảo bán ko thì cây thông sắp đến. Lên 4x nó bảo bán để bảo vệ thành quả. Lên 5x nó nhắn anh ơi đừng tham nữa không lúc đạp sàn không thoát được hàng. Lên 69 xong bị đạp sàn thì post lên room canh bắt đáy CEO :))

4 Likes

Cưỡi con ceo sướng quá …

ko có ăn thì phải chim lợn thôi, càng chim lợn càng lên càng cay cú

Hâhhaha chuẩn vlll :)))

1 Likes

Mấy thằng học vẹt nghèo kiết xác. Thái Phạm Long phan Bạch Huệ…ký tên…

Chim lợn bay rợp trời , ae đem súng ra bắn kìa

Uk trước đây hô VOC mấy bố học trò cắt lỗ chửi khắp room. Mới đây hô TCB cười bò…

THÁI PHẠM NÓ HÔ TỪ GIÁ 16 LÊN 30 LÊN 40 ĐƯA CẢ HÌNH ĐỒ THỊ L14 CEO DIG LÊN VIDEO KÊU LÀ RÁC. THẰNG CHIM LỢN NÀY ANH EM PHẢI XỬ NÓ

2 Likes

Ko được đâu bác ạ. Chim lợn Chiến Lược của Ceo,Dig.l14 đấy bác. Càng hô sập càng tăng mạnh. :rofl:

1 Likes

mình không có thói quen nói chuyện với đầu bò

Có khi nào Thái cũng nắm? Cười bò đợt nó nắm con BSR GAS BVH mãi k tăng mà tt sập nó còn bị. Thế là nó làm video bóc tách báo cáo tài chính kêu con BVH lãnh đạo dấu lợi nhuận…cười bò…

Thấy ceo tăng mà anh đấy có vẻ hậm hực ra mặt. Chán cho cái ông có người gọi là thầy. Suốt ngày chỉ lo sập. Hô sập thì học trò nó đánh đấm làm sao đc. :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Anh đấy chắc ko hợp voi món chứng này. Làm truyền thông , bán sách. Youtube chắc là anh đấy giỏi. Ngày xưa coin anh đấy cũng cá chê lắm. Chê xong nó phi mẹ lên 68k đô. :sweat_smile:

khi nào Thái hô ae mua ceo thì lúc đó mới bán nhé😆

2 Likes

Sao bác lại cười vậy, ko tiêu hết tiền ak ?

đúng là thể loại ăn bẩn của nđt bảo họ mua mua bán bán ăn huê hồng

Mình cũng k quan tâm bạn gọi mình là j, miễn giữ được tiền là được

A7 đánh chứng theo hệ phái CÂN TIỀN.

40 Likes

E cảm ơn bác A7.

Trước tết nguyên đán, tạm 3xx thoai. Haha