CEO siêu cổ 2022!

Đỏ chê, chiều lại tranh cướp Xanh - Tím

SCR có 300 hecta tại Phú Quốc đấy các bợn

Thằng nào bán, thằng ấy ngu… đơn giản vậy thôi. Cái tư tưởng đến tết là chốt thì éo khá lên được. Lái, tay to như những con hổ đói, chỉ rình và làm trò cướp hàng. Anh em chân chính cứ ôm theo A7, ko việc gì phải hoang mang, chỉnh tí là dao động thì ko có cơ hội làm giàu

2 Likes

bố thầy k đỡ được thì còn mẹ thầy, anh em đệ tử thầy, lo gì bác :))))))

Lõm 15% đã éo chịu được, thì gồng lãi x2, x3, x5, x10 chịu thấy đếc nào được

Thành long đã cướp ceo , cướp cướp

Bác cái đầu kẹc j mấy con súc vật, nhặng ruồi ấy.

CEO phải rũ bớt chứ nhiều nhỏ lẻ đòi ăn xổi quá. Phải thanh lọc cổ đông thì cổ đi lên mới bền được

3 Likes

Chửi hay lắm. Mấy thằng lùa gà thì nói ĐẠO ĐỨC với ai. Bố mấy ông ĐA CẤP CHỨNG KHOÁN.
Nói cho vuông chiều nhẹ thì đỏ, nặng thì sàn

Ng.u Còn LỲ

Còn chửi còn lên kakaka

1 Likes

Để lát t xả vào mồm mày nhé

Chim lợn dig ceo nhiều, kệ mẹ bọn nó ôm cho chặt, giờ trôi nổi ít lắm, chẳng con nào lợi nhuận khủng khiếp bằng 2 em này ở tương lai đâu không phải tìm hiểu đâu xa

đúng loại láo toét. mọi người cảnh giác thằng này nhé, ở pic khác nó khoe chốt lãi CEO ở 68 đó, sau lại đi khoe chốt ở 71. Sống như con thú chứ ko phải người đâu

pic cũ bị xóa nên tràn sang đây. Tin ai cũng được đừng tin những loại như này

Ngon nhớ cảnh giác nhé. Tôi rỉa lấy 30% thôi. Hết vị chốt không vào nữa. 7 giàu cho 7 hết

Cái thể loại FA không ra FA, TA cũng không ra TA bác trả lời làm gì cho loãng pic bác, ở đây anh em thiếu gì người có kinh nghiệm. Kệ nó đi bác :shushing_face:

1 Likes

chắc gì đã có cp mà bán, nên phải nói cho mọi người biết nó là loại gì thôi bác. Toàn chả nói được cái gì ra hồn nhưng vào nói liên mồm

1 Likes

21 Likes