CEO siêu cổ 2022!

Ngày mai đánh dấu cột mốc cực kỳ quan trọng của CEO là VỐN HOÁ TỶ ĐÔ

1 Likes

Haha

2 Likes

Tao đầu hàng rồi mày

Nhập đội cùng ace giá 84

Thời buổi này ngoài xã hội chen chúc nhau đi mua bất động sản. Cầm vài tỷ tiền mặt mà còn nóng hết cả đít. Đủ thấy cổ bất động sản nó hot thế nào. Anh em nào mà đã có hàng thì nằm trong top may mắn của xã hội. kkkk. CEO 500k nghĩ vẫn còn rẻ quá.

Vậy thì ok fen. Cỡ ku thì sốc ngược lên mà thiếng chứ cãi lại thiên thời

Mẹ phân tích như quần què, đéo biết dòng tiền nó ra hay nó vào nhìn chart phán như đúng rồi.toàn chiên da đầu bò

:grin::grin:

Phiêu chiều chốt banh … qua bds chắc ae bank qa trú … mở mắt tím

Múc mạnh nào

Nay lại CE tiếp chăng , hàng thì k ai muốn bán chỉ muốn xúc thêm

CEO

7 Likes

Cảm ơn nhadautu87

Sáng nay chim lợn lại bay rợp trời trên fireant đủ để thấy độ hót của e nó :slightly_smiling_face:

hôm nay hàng t3 chôt lãi khá đây anh em !

1 Likes

các bác ơi hqua em đọc được tin Kế toán trưởng với Phó TGĐ CEO bán ra, có ảnh hưởng gì k ạ, em mới xoay được ít nữa tính nay vào thêm ạ

Chủ tịch bán cũng ok. Ko sao có người cân hết.

1 Likes

Ối @huytran990 ơi ! Vào xem CEO của cổ đông CEO đi . lời cảnh báo của ông ứng nghiệm quá ! sao bây giờ lặn tăm nhỉ ? LẬP nhiều nick quá nên ko dám vào cà khịa cổ đông CEO nữa à . NHìn siêu cổ của A7 đó . Càng chửi , càng ghen tức nó càng phi !!!

1 Likes

T+ chốt lời thật, OTC mà vác cả mả ra xả =))

Họ có bao nhiêu CP bạn? Tây bán hơn 20tr còn bị cân hết. Hay bạn nghĩ nội bộ họ thông minh hơn? Kế toán và GD cũng chỉ làm thuê thôi bạn.
Giờ bạn có cái nhà ở khu rất giá trị, hàng xóm thấy được giá và họ có nhu cầu tài chính riêng, cần tiền họ bán, bạn có mang nhà bạn ra bán ko?