CEO siêu cổ 2022!

Chim lợn suýt nữa tịt luôn tiếng gáy thì may quá vớ được tin của THM bỏ cọc, chưa rõ thực hư nhưng mai cứ chỉnh thì anh em ta cứ phải Múc Húc Xúc thêm cho yên tâm :)) → L14 DIG CEO

4 Likes

Vâng cụ, thế mà cứ loạn trym lợn vào là sao, xoắn hết cả vào, sợ quá, hết tiền rồi chứ còn phải múc thêm ít nữa cho đỡ sợ

1 Likes

Anh em nào chưa có hàng thì canh đầu phiên đỏ mà gom hàng của mấy con chim bé nhé.Không chiều kịch bản lại tím như hôm nay lắm

2 Likes

Sợ thì có thể múc thêm nếu còn tiền còn ko hàng ngày xem lại các video về tư duy đầu tư của A7 sẽ thấy rằng đầu tư ck là việc rất dễ. Việc khó nhất là thời gian còn viẹc nhìn bảng điện hàng phiên l à việc thừa thời gian phí công vô ích.

2 Likes

CII mới liên quan nhiều đến Thủ Thiêm. DIG, CEO ko liên quan lắm

Bạn sợ mai cứ bán thôi. Tâm lý yếu như vậy thì ko nên chơi ck bạn ạ. Bạn sẽ ko chịu đc những cú chỉnh 20-30% đâu.

Thm bỏ cọc … có tiền đầu tư nhanh phú quốc … Ceo lại hưởng lợi thôi

Cám ơn cụ, sách với video của cụ 7 nhà cháu xem cũng x lần rồi, nhà cháu cầm CEO từ 19.x chưa rơi cổ nào. Đầu tư theo cụ 7 nhàn cụ ạ

Hô hô… anh tôi ý kiến.

1 Likes

20k tỷ bằng mồm ra đi , 300k tỷ sờ sờ tiền tươi thóc thật chắc chắn ở lại kk…

1 Likes

Đỉnh hay không thì thủ thiêm cũng đã lập đỉnh mới rồi . Lô 3-9 cũng 1 tỷ -1m2 . THM chỉ là đẩy nhanh quá trình thôi. Đẩy giá, làm trò trong khi ko có tiềm lực . Sắp đến đấu giá các lô còn lại . Mặt bằng giá mới sớm muộn cũng có . Khách quan thì cũng chỉ tác động ngắn hạn. Cổ nào tốt vẫn cứ lên. Đừng để dư luận dắt mũi , vụ THM mà quên đi gói 350k tỷ . Bơm tiền là rõ ràng .

2 Likes

Thôi tóm lại là mai đừng ai bán nhé ! Tao ko bán đâu tao ngồi chết cũng ko bán !

Múc Múc Múc

Mục tiêu năm nay là 100 cây CE. Hiện tại đc 3 cây rồi. Lên nào !!!

Cổ đông CEO còn lỏng nên tâm lý bán tháo là cơ hội nhặt dép. Cung bđs thiếu + bơm tiền thì ko qtam.THM nó là câu chuyện riêng lẻ, có thể là ctri.

Capital One Finance đã trả giá 23.800 tỷ, nhưng THM trả 24.500 tỷ. Capital One Finance ( COF)ko phải đến để đấu giá cho vui, nếu THM bỏ cọc, COF sẵn sàng mua vs giá 23.800 tỷ. Với số tiền bỏ cọc của THM là gần 600 tỷ, vậy thì lô 3.12 vẫn là 24.400 tỷ. Hãy tìm hiểu về CAPITAL ONE FINANCE trước khi bán tháo cp nh.é

2 Likes

1 . Nếu THM bỏ cọc thì cũng ko ảnh hưởng nhiều tới sóng BDS . Cái ảnh hưởng là chính sách vĩ mô được thông qua với gói kích cầu.
2. Cho dù có ảnh hưởng thì cũng chỉ là tạm thời, đối với T+, yếu vía. Và chỉ với CII, NBB. (CEO, DIG nó tăng từ trước khi mọi người biết THM là ai rồi)
3. nên nhìn mặt tích cực. NDT bỏ CII, NBB nhưng sóng BDS đang được thiên thời thì họ lại tìm cổ tốt BDS để trú ẩn. Xét ra là họ sẽ chạy về CEO, DIG. Chúng ta hãy chuẩn bị mà giữ k mất hàng
4. CEO DIG hở ra là mất, anh em qua nhiều sóng gió cũng hiểu rồi. TT có đạp nó cũng vẫn ko gãy thì sợ gì tin bên lề.

Cứ chặt tay giữ hàng, ai run rớt là lượm luôn

2 Likes
2 Likes

Thế mai tao bán. Tao cầm có trăm cổ thôi! Mai tao bán vậy hehe

ngày mai lên 100 rồi

1 Likes