CEO siêu cổ 2022!

nhà tôi 3 đời F0, a e tôi đều all in DIG CEO, ô bà già cũng rút ít tiền cho ae tôi mua và nói còn hơn gửi tiết kiệm ngân hàng, tôi thì hay thỉnh thoảng kể với bố mẹ về ttck rồi kể về thầy A7 thì cũng nói đại khái cho ô bà yên tâm, thế mà các cụ nhà tôi vọc internet rất kinh cũng lên youtube và facebook lần vào hẳn kênh của thầy A7 để nghe và đọc bài viết, hôm rồi mẹ tôi mới nói con VNM giờ kg ăn thua con nhỉ giờ nó mà bị làm sao thì chết luôn còn như cổ bđs thì có việc gì vẫn còn đất ở đấy thì nó có xấu rồi nó lại ngon nó có tài sản đảm bảo mà đất thì nó cứ tăng, tôi cũng giật mình kg nghĩ các cụ nhà tôi hơn 7x rồi mà nghe thầy A7 xong pt nuột phết kkkk, đó là nguyên văn bà già tôi nói tôi mà nói sai nửa từ mai tôi đi bằng hai tay luôn,
1568_1215623559

5 Likes

Ông bà muôn năm. Có ng cha tiêm nhiễm từ bé có tiền là phải dành đi mua đất. Nay anh em trưởng thành mua cả đất cả cổ đất. Kk

1 Likes

Hôm nay là cơ hội cuối để anh em có hàng giá rẻ nhé. Múc, xúc, húc

3 Likes

Tinh thần đầu tư đc ươm mầm từ nhỏ nay gặp đc Thầy A7 cho con đường giác ngộ nữa chả khác nào đường tăng tìm đc chân kinh kkkk

2 Likes

không mua đất thì còn cái nịt. mấy thằng CL mồm kêu gào nhưng lại đi xúc đất hết thôi. lịch sử bao nhiêu năm tới mấy cụ ở nhà làm ruộng cũng biết là có tiền là xúc đất tích sản. giờ giữ tiền sau có mà nhóm lò hết

1 Likes

Giờ các hội nhóm hô bank dìm đất, báo đài truyền Thông câu view bẩn cũng dìm đất, nhưng bản chất đất xã hội cứ tăng, cổ phiếu đất mới khởi động. Anh em ôm cổ đất như CEO, theo thời gian, tài khoản nó tự bềnh lên. Mấu chốt ở chỗ mua cổ đất phải như ôm miếng đất. Chứ như ngoài đời mua miếng đất xong, nay thằng này đến chê, mai thằng khác đến khen thì cũng kệ cụ, để đấy vài năm, nó mới có thành quả. Kkkk

1 Likes

Hài vl đạp chán quá đéo có ai bán vì bây giờ toàn là yêng hùng đệ của Đế Sư A7 ai cũng 1 thân võ học người cứng hơn sắt thép có ép nữa cũng có kẹc bọn a bán kkkk, thôi vụ này cướp đc 1 ít hàng của nhỏ lẻ ysl coi như là hòa vốn tiền qc thuê media rồi, làm ăn mà cứ kg phát thì hòa thì đúng là hòa phát kkkkk

3 Likes

Muốn làm người giàu thì phải chịu được thử thách mà người nghèo không chịu được.

CEO hôm nay sàn thì canh bắt đáy ngon

1 Likes

Trót đu đỉnh rồi. Thốn quá a

Haizzz

Múc đi anh em ơi. Vừa gia tăng đc 3k

3 Likes

Múc, xúc xúc đi anh em

cầm siêu cổ mới sàn 3 phiên đã sợ thì mơ gì vào tầng lớp tinh anh.bắt đáy mạnh

1 Likes

Hết game rồi tôi đứng ngoài làm khán giả

CEO bật lại. Cụ nào vượt qua được đoạn này, xứng đáng giàu. Kkkk

1 Likes

image
siêu lệnh 1 triệu cỏ phiếu bứt đáy CEO

1 Likes

Chưa rớt 1 cổ, chỉ buồn thưởng tết chưa về để vào thêm!

Chạy rồi các Cụ ơi . Tiến lên chiến thắng !

a e đẩy CEo khỏe quá