CEO siêu cổ 2022!

ceo
Những phiên chợ cuối cùng của năm thật nhộn nhịp. Cơ hội gia tăng
95 nghìn tỷ đang chỉ đợi vào phi mút chỉ

3 Likes

Hôm nay mình đã cắt hết DIG để sang CEO.Hiện tại cầm đến 18k cổ ceo rồi

2 Likes

bác hơn e 500cp, t mong mấy tháng tới nó chỉ sideway hoặc giảm chút để cày thêm tiền múc thêm. Mục tiêu của t bh là có bao nhiều cp chứ k wan trọng giá bnhiu. btw, bác thay ava xinh thế!

1 Likes

đây bác tính LNG thôi, chứ LN sau thuế trung bình được 1/3 thế này. t định giá CEO giá tầm 200-300k trong 1-2 năm tới là hợp lí, còn dòng tiền điên nữa thì k đoán định được đỉnh.

2 Likes

CEO quá khỏe em ơi, dự án hàng ra bán như tôm tươi. Không tự dưng mà nay -18 điểm CEO vẫn Tham chiếu đến Xanh

2 Likes

Cắt lỗ 5k5 cổ DIG giá 110 bán 78 để múc 6k CEO.Sang năm CEO doanh thu rất cao do bán hàng .DIG quỹ đất lớn nhưng ra sản phẩm ít nên em chưa theo

5 Likes

Vợ sắp cưới em đấy bác.Hihi

Dig bác A7 tầm nhìn bác ấy 5-10 năm thì rất ngon. Nhưng e all in CEO cũng vì lí do như bác vì mình chưa đủ tầm để view được dài thế. Nhân tiện, chúc bác năm mới mỹ mãn vì đặt cược vào CEO và bạn fiance của b. E cũng mong năm mới đc như b

1 Likes

Bác tb giá thế này thì cảm giác về bờ sẽ đến sớm hơn e nhiều. Có khi Tết này bác đã ăn tết trong đáts liền r. E tb giá 86.

Mình cắt lỗ DIG giá 110 lỗ mất 160 củ, nên tính ra CEO vẫn cứ phải về 85 mới hòa vốn

2 phiên nữa về bờ rồi

Khi dân số tiêm đủ 4 mũi.VN mở cửa đón khách khựa thì Vân Đồn lại siêu giàu .Bọn khựa giờ thèm đi du lịch lắm rồi

2 Likes

2 Likes

Ối zời ơi

1 Likes

Vô địch thiên hạ. Dẫn đầu dòng bds.

2 Likes

anh em CEO vẫn khỏe chứ? Điểm danh cái xem ai pass qua đoạn rơi nửa tiền rồi. Giờ thì thắt chặt dây an toàn để em nó phi lên zời? kkkk.

5 Likes

Mã CEO xung kích tím, các mã BĐS khác xung phong lên

2 Likes

anh em ôm CEO giữ chặt hàng, ít nữa các cổ đông của những mã bất động sản khác, đoạn rồi chỉ tăng do kỳ vọng mà chất chưa biến đổi, qua đợt rồi, bị sàng lọc, sẽ có xu hướng sang ôm CEO, hàng thực chất. Các cổ đông của bank thép cũng sẽ sang. Tiền xã hội cũng nộp vào tài khoản để mua, do tỉ lệ tăng trưởng tài khoản chứng khoán vẫn lên theo tháng. CEO sẽ là điểm sáng trên bầu trời VNI, mục tiêu 500k trong 3 năm nữa nhé. kkkk.

1 Likes

CEO 92 khi nào về bờ được v mn :smiley:

1 Likes