CEO siêu cổ 2022!

Tesla nó còn chỉnh 50-60% liên tọi rồi vẫn phi mà kkk, chắc bọn nó chim lợn để mong vào hàng thôi

1 Likes

Ceo chuẩn bị ra 1 loạt tin tốt cho sóng mới ! Ceo siết cung tạo nền chuẩn bị tăng mạnh nhịp tới len 150k ae ôm chặt ko rớt hàng ! Chỉ Gia tăng thêm ko bớt

3 Likes

CEO nay quá nhiều cung bậc cảm xúc. Bọn sọc phiên sáng, bán khống, chym lợn… chết sạch

DIG đang gọi, anh em CEO nghe rõ trả lời. Hôm nay đóng CEN cái cho uy tín nhỉ?

sáng nay có kịp vay tiền múc không e?kkkk

CE làm gì, phiên nay xanh đã khỏe lắm rồi

1 Likes

VNI thế này nó quá khỏe rồi

Em chờ giá sàn mà k có phải múc giá đỏ

2 Likes

Bạn tui brocker bên SSI đây. Chúng nó đang Cạp đất để ăn rồi các bác. Chống thế éo nào được thiên thời kkk

2 Likes

Ko sàn thì cắn cu đi em

CEO hôm nay cứng nhỉ

Múc mạnh

Phiên nay cú tát trời giáng vào tụi chim lợn . Lo bán bank sang ủn đi chứ gì nữa

ko hnay thì mai sàn nhé

Mai ko sàn, lại cắn đ*t đi

Bank ít nhất tụt 3 hôm truyền máu cho bds ! Ae cứ yên tâm ôm. Ceo dig đang có tin nội bộ là có thêm cổ đông lớn mua vào 10% + sọc cover kị ủn đít ! Quả này dự bds chạy căng vượt đỉnh

3 Likes

Đấy ae cổ đông thế mới thấy sự lọc lừa trên cái TT đầy nham hiểm ntn… Ôi các chuyên gia, broker, media thời sự đều nhận định cp bank còn rất rẻ và còn nhiêu dư địa tăng… Kq từ hm nay chính thức về với cát bụi

Đánh ck mà nghe media, báo chí, thời sự, chuyên gia… dễ thế thì 90% cùng win mẹ r … khà khà

1 Likes

Hôm nay chính thức sọc ra đê. Còn chim lợn thì không có phân để mà ăn. Kiếm việc khác làm đi chim lợn và broker bẩn.

1 Likes

Anh em dự đoán xem bao giờ CEO về lại mốc 100

1 Likes

Giữa tháng 4 nha e gái. Từ giờ tới lúc đó còn oánh nhau ác liệt lắm kkk

3 Likes