CEO siêu cổ 2022!

Những người non gan, giá vốn cao, thấy đỏ lại bán. Rồi sau lại ước gì gặp A7 sớm.

Hnay đang xử lý cản và dừng nghỉ một chút, đoạn trước mất 1 tuần, đoạn sau mất 3 ngày, hôm nay là hạn cuối để mua vé lên tàu cho ae đấy!

11 Likes

CEO DIG đúng siêu cổ.
Các cơ hội tốt khác: HAH HAX FRT tất cả đều được gọi mua ở đây >> Telegram: Contact @fibvn

Nhìn lực đỡ của CEO không khỏe được như DIG bác nhỉ.Em nghĩ phải chỉnh hết tuần này

CEO đang cản ~6x… vọt là bay thôi

CEO ko cần phi mạnh đâu, hai phiên CE 10% bằng 3 phiên DIG trần tím. Đợt rồi nhiều ông lướt lát thích vào CEO để hưởng biên tăng giá.

Bọn T+ chốt xong là cắp đít chạy thôi, cầu vào cho tương lai cả.

Tôi thấy cứ hold chặt đợi lãi kép là ngon r.

8 Likes

image
Tay bé miệt mài nhặt nhạnh … Mong một ngày thành tay to…

5 Likes

L14 chờ đợi nhìn DIG CEO phi trước rồi, L14 chuẩn bị sẵn sàng phi.

chờ về
em có cơ số rồi đấy nhưng mà mấy hnay thấy rẻ quá lại phải mua thêm

sáng kéo xuống 65.8 nhặt được thêm ae ạ kkk

lỗ lắm rồi bỏ đi mà làm lại cuộc đời

bây giờ muốn làm lại cuộc đời là múc thêm CEO và giữ thật chặt nó thôi ae ạ kkk…nhảy nhót rồi fomo xong cũng vỡ hết cả mồm thôi…

lại giống flc 10 năm 1 sóng. đợi được mà. yêu ceo

Hôm nay ngồi ôm bảng điện quan sát CEO cứ mỗi lần rơi xuống mốc 65K là có lực kéo lên. Phải 3-4 lượt như vậy, nên khả năng là sẽ không thủng tiếp. Chỉ cần 1-2 phiên nữa đục thủng được ngưỡng cản 68-70 là có thể phi tiếp.

2 Likes

CEO cứng nhỉ, chưa sàn, sọc như thế.

Có dự án CEO trong đấy k bác

2 năm bầm dập vì dịch rồi, tranh thủ thế giới nó đang loạn, ( vn qua đợt dịch này quá ok so với bên ngoài rồi) không đẩy mạnh bơm tiền thu hút đầu tư thì sao phát triển được.

múc tiếp nào

1 Likes

Gía đỏ rình rập rất lớn đối với CEO -DIG . Họ canh chỉnh để vào , ác cái là ko chỉnh dc

1 Likes

nhà chung của cổ đông CEO đây rồi !