CEO siêu cổ 2022!

Cũng là 1 quan điểm hợp lý.Giá cao cũng là 1 trở ngại khiến đám đông k dám lao vào để vol nhỏ lại

1 Likes

AE KHÔNG ĐỌC SÁCH KHÔNG GIÀU ĐƯỢC ĐÂU - NHƯNG ĐỌC SÁCH PHẢI ĐỌC SÁCH BẢN QUYỀN nhadautu1970 TƯ DUY CỦA AE MỚI ĐI ĐÚNG ĐƯỜNG TỚI CON TÀU GIÀU SANG PHÚ QUÝ ĐƯỢC.

3 Likes

Ae nhanh tay lên nào , ko là phải tranh đấy

5 Likes

bảng trên nó lập khả năng là nó đã quan sát CEO từ ngay sau tết, với báo cáo lúc lập thì CEO đang là 58.5 , có khả năng nó đã âm thầm mua CEO từ 60-70 rồi, nhưng chắc cũng chưa mua đủ, đến đầu tháng 3 nó sẽ công bố danh mục. Lúc nó công bố thì chắc nó gom xong rồi, lúc đó sẽ có 1 giao dịch gần như là giao dịch thỏa thuận từ các tài khoản chân rết của nó, Bọn Quỹ nó rất khôn ở chỗ này, nó sẽ sử dụng TK chân rết để gom, nếu nó có ý định mua 4,8tr cổ, thì nó sẽ gom trước tầm 1/3-1/2 lượng cổ cần mua, sau đó nó bắn tin cho media, nếu sau đó lượng giao dịch và giá diễn biến tốt, nó sẽ gom tiếp phần còn lại. Và đến kỳ công bố, nó sẽ công bố luôn trong danh mục của nó. Giống hệt diễn biến của DIG khi từ 70 lên 90
T2 tuần sau mà ko đua lệnh, chúng nó gom mạnh thì hết hàng, đề nghị anh em nào đang có CEO thì hold chặt, đừng bán rẻ hàng tốt cho Quỹ nữa

5 Likes

sao thằng này lại đi múc cả VCB bác nhỉ ? Bank giờ tăng đc mấy nữa đâu

nó chơi cả 1 rổ mà bạn, cứ đủ theo tiêu chí của nó là nó ôm thôi,

1 Likes

Bác không đọc bài hả , quỹ có những tiêu chí nó mới cho vô, vi phạm tiêu chí nó mới loại. Quỹ nó đầu tư dài chứ đâu phải vài phiên, vài chục phiên

2 Likes

Ngu k có tầm nhìn mới phán câu đó … 2-3 năm nữa là a7 nhận định . Còn hạng như mày thì sạch tài khoản đấy .

Quỹ nó vào sẽ k tăng mạnh đc như trước . Vì nó cô đặc hơn . Ita nhất nó vẫn tăng nóng trước khi quỹ mua

Quỹ ngoại cũng đã quy thuận làm đệ tử A7

Có cái vấn đề là cụ bảo là KÉO thì chắc chắn sẽ có XẢ chứ chả nhẽ là KÉO BÚA BAO à :smiley:

1 Likes

Nó hóng hớt đc vài phiên do bác 7phan9 chia sẻ, đi ngoe nguẩy tỏ ra mình biết nhiều ý mà. Chấp làm cái j

Đã phát hiên nhóm chim lợn bán khống úp mặt bên dòng sông …

Nhìn lại cổ ceo mấy tháng nayhttps://vt.tiktok.com/ZSevSo7FL/

họ hàng m tuyệt tử tuyệt tôn tk tao cũng chưa cháy đk .

Các cụ cứ ngồi cãi nhau đoán già đoán non giá như thế này như thế kia.
Bây giờ khảo sát tính toán lợi nhuận từng dự án của CEO rồi cộng vào tính ra giá trị của cổ phiếu.
1 vài tháng khảo sát lại giá đất rồi cập nhật lại, thế mới chịu đc rung lắc ăn trọn mâm chứ. Hehe

4 Likes

Haha bác tính 1 dự án CEO đã có giá như thế thì CEO sẽ lên cung trăng rồi. Cứ ôm chặt có tiền thì mua thêm đến hết chu kỳ bơm tiền khi lãi suất tiền gửi NH lên 15-17% thì bán. Tư duy của Thầy A7 tuyệt đỉnh!!!

3 Likes

Ôm những siêu cổ như ceo , dig thì nhà đầu tư chỉ việc ngồi không đếm tiền . Nhưng nhiều ndt ngu không làm được cứ mua bán như thằng thần kinh…

Ôm những siêu cổ như ceo , dig thì nhà đầu tư chỉ việc ngồi không đếm tiền . Nhưng nhiều ndt ngu không làm được cứ mua mua bán bán như thằng thần kinh…,…

Tại vì họ thường xuyên xem bảng điện nên khó mà nắm giữ lâu dài được, tính ra cầm CEO, DIG mà mù điếc cũng tốt ấy nhỉ

9 Likes