CEO siêu cổ 2022!

Múc.giết sọc.

CEO hôm qua bên nào bán mà Vol to thế các cụ?

Phiên nay xanh mạnh, sau phiên sàn. Vậy là 80%, phiên qua hàng nhỏ lẻ chuyển qua tay to phải không anh em?kkkk.

Đúng rồi bạn ơi hàng đã bị nhốt rồi! Haha

1 Likes

Ê cua cá, chú mày phán linh tinh hơi nhiều rồi đấy. Phán lung tung ảnh hưởng người khác, dễ dính nghiệp cắt lưỡi đấy.

Mua đuổi đi con, hay chờ về 50

CEO Mê Linh được cởi trói, giá nào cho em nó trong 2022 đây, khi CEO Mê Linh cháy hàng chắc. Tính nhẹ giá 50tr/m2, có congtener đi trở tiền có hết không các cụ.

Hôm qua lên vtv1 rồi mà bác ok đó

1 Likes

KkkKkkk

25 Likes

Đất thì ngày càng khan hiếm, giá đất thì x2 x3 mà cổ đất trên sàn chúng nó bán như vứt đi thầy ạ, giàu không chịu hưởng mà lại thích nghèo kkk

4 Likes

Múc là giàu

2 Likes

Giá xanh mạnh mà Vol bé thế nhỉ??? Thế này đc gọi là Tiết cung hả các Bác??? Hàng họ cấm có ai chịu mang ra bán😎

Riêng dự án Vân Đồn đã vượt vốn hoá hiện tại, ăn không các dự án khác còn lại , ban lãnh đạo chủ chương xin thêm 300 Ha Phú Quốc , 300-500 Ha ven đô cụ thể Sơn Tây - Ba Vì - Hà Nội , định hướng phát triển tương lai tập trung mảng đất ở và đô thị , biên lợi nhuận của màng này cao:
hình ảnh

3 Likes

CEO đúng là bất ngờ lớn khi trước đây giao dịch giá 8k không ai ngó. nhiều mã BĐS ngon ít được nhòm tới, đến khi tăng mạnh mới lao vào.

Ối Zồi ôi… CEO CEN CEN, phiên qua còn đua bán sàn, phiên nay phải đua mua trần. Không biết mấy con zời nhảy ra nhảy vào, đầu tư hay đầu toi. kkkk. 2022, CEO không biết mang container trở tiền có hết không. CEO mê linh ủ 10 năm, giờ được địa phương đồng hành cởi trói, bán ra, dân đầu tư BĐS muốn ôm phải đặt gạch trước, khác nào hạn hán gặp mưa rào… Hô hô… Cướp múc, xúc húc,… CEO anh em ơi. kkkk.

Hơn 25tr cổ phiếu đã dc tay to gom . CEo vào pha bức tốc về đỉnh và vượt đỉnh . Hôm nay DXG vượt đỉnh rồi kia

Chốt

Học thằng ML Cuaca đi, bán đỏ mua xanh í, cho mau giầu bác

1 Likes

24 Likes

Nghe đồn lfi xúc thêm 2.6tr cổ đó à bà con?