CEO siêu cổ 2022!

Chuẩn bạn tôi cứ sàn là Múc.

1 Likes

Sàn múc mạnh, giá đỏ múc 50%, chỉnh múc tiếp

1 Likes

Mẹ lãnh đạo đăng kí bán, thế có sao ko các bác

Lãnh đạo nào bác, chị gái của phó chủ tịch mà, chắc đang cần tiền or sang tay nên bán chứ chả sao cả

2 Likes

Con CEO này chắc đi theo biểu đồ L14 rồi. Phát này phi lên 140k/cp chỉnh chút rồi lên 300k/cp chỉnh tiếp thì mới lên dc 500k/cp chứ không thể làm 1 mạch lên ngay 500k dc đâu nhỉ?

3 Likes

Đi theo sóng hình sin, có lên có xuống nhưng chủ đạo vẫn là đi lên, đi 1 mạch cho chết à :rofl:

1 Likes

Gặp sớm nhưng yếu sinh lí thì cũng ra sớm thôi :laughing:

1 Likes

Người thân cần tiền bán có 2,6 triệu Giang hồ loạn lên ! Chấp cả chủ tich bán vẫn có người mua hết ! 257 triệu cổ phiếu quá ít ! F0 đang đông ! Ceo đang ngon ! Cẩn thận đội A7 mua hết ceo về làm công ty con của LFI với L14 ! A bình sắp tới ko gia tăng tỉ lệ sở hữu là phiền

Quả ảnh vui vãi bác =))))

1 Likes

mấy ông này so sánh khập khiễng, thật sự nói thế này mà thật lòng r ấy thì là chưa hiểu kỹ về doanh nghiệp đâu ông ạ

Bác muốn đánh giá thì phải tìm hiểu thêm họ bán cho ai :slight_smile:

haiz bác cứ thế này ko khá lên đc.

1 Likes

Ông bụt nói chí phải hahaha

Bác này vẫn cưỡi ngựa xem hoa quá. Hai con còn đặc điểm doanh nghiệp khác nhau nữa.
Lực đỡ thế nào thì bác phải theo dõi realtime. và có tỷ lệ thanh khoản (mua/bán chủ động) trên vốn hóa tính ra mới biết con nào đỡ mạnh hơn nhớ. haha

Dạo Này Chim Bé biến thành Chim To hết rồi sao ý, lâu ko lên thấy chim đỡ bay lượn hơn rồi - Chắc thành đồng đội hết rồi cùng 1 nhà hết rồi - Thỉ thoảng vẫn thấy mấy con chim bé chưa có hàng vào hót ÉC ÉC ÉC mà không nghe thấy nó hót.

1 Likes

Xúc

Những ngày cuối tháng 2 vẫn ly cafe đen nơi góc phố Sài Gòn, bình yên.

1 Likes

CEO xúc húc múc

giờ này ko bán thì kẹp nát bi đó các cổ đông CEO