CEO siêu cổ 2022!

Sáng giờ làm gì có giá 69 bác ơi

2 Likes

e lộn bác, 66.9 ạ :rofl:

Múc rồi ngồi đợi test 100 nhé

1 Likes

ờ bán r mua sau =))) mất hàng là do k có gan cover đấy, hoặc tham giá rẻ hơn

Tuần sau sức mua sẽ mạnh hơn nhiều vì Nga cơ bản đã khống chế UK nên anh em k mang hàng ra fang nữa

Đã bán là biết điểm vào như nào, hay vừa bán nó lại lên.
Hoặc rình đỏ, để mua sàn, i rằng vừa bán đi nó lại tím.
Đấy gọi là mất hàng.

1 Likes

Dòng này mà vào mới phi ác các bác ạ: Hé lộ lượng tiền "cực khủng" đang chờ chực, nhà đầu tư đã "khôn" hơn? | Báo Dân trí

Fed không ảnh hưởng nhiều ! Tiền đợi giải ngân nhiều vô số ! Quả này chuẩn bị phi bung nóc khi nga vs uk đàm phán

Hỏi thiệt anh em f247, Cp CEO này có dự án gì tiềm năng để định giá vài tỷ USD vậy ? Ngoại trừ những gì mình tìm hiểu clip Anh 7 nói và điều nữa là dễ ăn vậy sao không thấy anh cá mập bay vô chờ đớp cá con, mà chỉ toàn thấy mấy anh cá mập qua NLG, HDG…

Khi nào có trên 1000 tim đi thì sẽ biết lý do.

Ông nào cũng giữ như ông thế thằng ngu nào nó vào sau kéo giá lên cho ông ăn, cho ông úp bô hả. Ông Ôm cây mà đợi thỏ nhá, chúng nó đã ăn cả chục vòng rồi

Ceo quỹ đất khủng . Giờ là đến thời thu tiền về

Có cc ăn chục vòng

Tư duy chú mày, cá lòng tong. Anh có giải thích chú mày cũng không hiểu được, nên việc anh anh làm. Anh không quan tâm việc chú mày. hê hê…

Mọi việc đã xong ! Chỉ chờ mở sòng là vụt mạnh

Cổ đông CEO sáng nay xuất phát khảo sát dự án hẳn xe 45 chỗ, nhiều người đăng ký nữa nhưng xe hết chỗ, chất quá thế mới gọi là đầu tư chứ, nhiều cụ ngồi đọc mỗi BCTC rồi phán như thánh

9 Likes

Quá đẳng cấp :rofl:

Người nhà đã bán xong 2,6trieu cổ nhé, CEO có hề hấn gì đâu vẫn tăng điểm thế mà chim lợn loạn hết cả lên

2 Likes

qua tuần test tiếp. =]]ưzz hết chiến tranh là bay 7x

Chiến tranh càng phải ôm đất. Kkkk. Thiên thời ai cản nổi.