CEO siêu cổ 2022!

Nhà văn nói láo nhà báo nói phét mà.nghề của nhà báo là chém gió ra chữ kiếm tiền thôi.k biết ck con ở nhà có đi mua đất mà bị ngăn cản hay ko nữa.haha

Vẫn biết là vậy, nhưng vừa nhổ ra hôm trước, mấy hôm sau liếm lại nên thấy hài

Thế phải chụp lại bài nó đăng tháng trước lên để cho nó đọc lại chứ.hay nó xóa đi rồi cơ

Hồi giữa tháng 1 đợt giảm mạnh, nó chửi trên khắp các diễn đàn mà.

Cụ quay lại thời đó trên CEO, DIG đều có cả

con c h ó vẫy đuôi nó còn ngoan ngoãn, lễ phép hơn bạch tạng… số kiếp 4 chân… khà khà

Con bé đó chắc tầm 2 mấy tuổi thôi.giọng điệu trẻ trâu lắm.bàn chính sự thế giới mà nói gọi Putin là anh Tin thì quá láo nháo thật.con trai láo nháo thì cho ăn đấm được nhưng con gái mà láo nháo vậy thì ae cho nó ăn gì được nhỉ.kaka

2 Likes

Cụ cứ vào Cafef, mấy bài kiểu này của Bạch Huệ nhiều lắm. Còn các diễn đàn cách đây 2-3 tháng thì cũng khắp nơi

Nhiệm vụ của nhà báo là viết bài, mà bài báo nào càng gây tranh cãi thì càng hot càng được nhiều view. Nên là cứ cái gì hot nhất báo lôi lên thôi. Anh em cứ nghe theo media thì đi ăn cám hết. Kệ thôi h cũng quay đầu khen bđs sóng sánh dài lại thấy ghê, T+ nó bu thêm vào.

Vẫn biết là vậy, nhưng vừa nhổ hôm trc, hôm sau liếm lại. Trước chửi 1 người như hát hay, mấy hôm sau nuốt hết lời của người bị chửi để nhai lại, không thiếu câu nào

Hôm qua đã thoả thuận hơn 3 triệu rồi đó

1 Likes

công nhận là k có liêm sỉ gì thật.nhìn cái mặt con bé này trông hãm thật.e nghe tên nó nhiều nhưng k quan tâm là ai.giờ mới tìm fb của nó.xem quả ảnh mặt thật ối dồi ôi.

1 Likes

Để cho nó hô cũng dc mà, hihi

Rồi từ từ tất cả sẽ nhận ra thôi.ae có vị trí tốt rồi.cứ nằm im chờ người sau đến ủn đít hộ thôi.kaka

Huệ Fake đấy, đầu tư mà đi tin mấy thứ vớ vẩn vậy rồi A7 fake lên cũng tin thi nhau bán tháo à??? Cổ đông CEO mà non vậy.

chuẩn bác soi lại giao dịch thoả thuận hơn 3,2 tr CEO. Chắc quỹ xúc rồi.

làm sao check đc giao dịch thỏa thuận v bác , e người mới bác chia sẻ e ít thông tin với ạ

Ssi iboard có phần giao dịch thỏa thuận đó bác

1 Likes

Đã trở lại lên thuyền cùng anh em cổ đông CEO giá 64.9

Dạ e cảm ơn , tại e đang xài app của rồng việt nên k rõ

https://vietstock.vn/2022/03/ceo-hut-dxg-va-5-ma-khac-vao-vnm-etf-3358-940683.htm